h_a_t_only

Máy tính em vào trang kenh14 không thể xem video được như trong hình, nhưng vào youtube thì vẫn xem bt, em đả làm đủ tất cả cách từ tải lại chorme, tới cài lại fash nhưng vẫn không được, em nghĩ là bị chèn hay xung đột fash nhưng đả thử nhiều lần rồi vẫn chưa được, Anh nào giúp em với .

yenphuong4486

Nếu là lỗi flash thì cái Youtube vừa không xem dc luôn rồi. Mình nghĩ vấn đề do mạng thui

bat_can_doi

Nếu là lỗi flash thì cái Youtube vừa không xem dc luôn rồi. Mình nghĩ vấn đề do mạng thui Nhiều người bị rồi bạn àk. chưa có cách sửa ... flash phiên bản mới nhất, java đầy đủ... xóa diệt virus tường lửa... xóa chặn quảng cáo... vô hiệu hóa thành phần cuẩ flash trong plugins ...tất cả vừa thử đều chạy k được ^^

Nhìn có vẻ như nó đang bị block bởi AdBlock ad block chỉ dám block flash khi người dùng block thôi bạn à có thể là do plugin bị hư

Trevion

k có cái addblock, plugins k bị hư .... các trang nhạc khác vẫn xem bình thường mà... làm ơn đọc cho hết cmt cái @@

Tắt KIS cái xem được lun ... hay quá ... bao nhiêu ngày k tìm ra được lý do... tự nhiên chỉ vì lý do đơn giản là cái KIS nó chặn @@

Tắt KIS cái xem được lun ... hay quá ... bao nhiêu ngày k tìm ra được lý do... tự nhiên chỉ vì lý do đơn giản là cái KIS nó chặn @@ Mình không rành về máy tính lắm, kis là cái gì vậy bạn, nói rỏ hơn được ko.

Các chủ đề có liên quan khác