Lyn

Mình tạo 1 folder mới và đổi tên. Khi enter nó hỏi gì đó và tất cả icon trên desktop đều đổi tên. Ai biết cách đổi lại chỉ mình với

ngvuhung1988

Ấn vào My Computer . Rồi vào chỗ Organize ở góc trái . Tiếp tục chọn Folder and search options . Nó hiện lên 1 cái bảng . Bạn chọn tab View . Rồi bỏ cái dấu tích ở đầu mục Hide extensions for known file types . Ấn apply rồi ok là xong

Denver

Lỗi này có vẻ như do kẹt phím, bạn vừa chọn nhiều file 1 lúc nên khi đổi 1 file sẽ kéo theo đổi hết những file kia !

phuonganh103

đây là do đổi tên nhiều file cùng lúc. bây giờ phải đổi lại tên từng cái thôi

Fonzell

Ấn vào My Computer . Rồi vào chỗ Organize ở góc trái . Tiếp tục chọn Folder and search options . Nó hiện lên 1 cái bảng . Bạn chọn tab View . Rồi bỏ cái dấu tích ở đầu mục Hide extensions for known file types . Ấn apply rồi ok là xong đang đổi tên lại đi dạy cái gì đây

lavie1005

100% Kẹp phím sau đó đổi tên là đổi tất cả , hoặc bạn đã sử dụng phần mềm đổi tên file hàng loạt .. chịu khó ngồi mà đổi lại

lovingboyck5

cái lỗi này là do khi đổi thên, bạn bị slect all nên nó mới thành như vậy, 1 file nào đó bạn muốn đổi thành "HDD" đúng hem

còn về cái rename lại thì bạn nhấn chuột phải chọn undo rename còn nếu k có mục đó thì bạn chịu khó rename manual vậy

teresatuyetlinh

dùng chức năng System Restore của win7 phục hồi lại hệ thống trước đó ( nếu chưa tắt), còn không thì phải chịu khó đổi tên lại từng cái thui..!

Anton

Mình dùng system restore rồi mà chỉ đổi được khoảng 5,6 cái. dùng chức năng System Restore của win7 phục hồi lại hệ thống trước đó ( nếu chưa tắt), còn không thì phải chịu khó đổi tên lại từng cái thui..!

Các chủ đề có liên quan khác