sau một thời (gian) thời gian down game vất vã đến lúc extract ra thì không được

vì dung lượng của game đó trên 4gb mà máy bạn ổ cứng định dạng FAT32

vì vậy sau đây mình xin up 1 file giúp đổi định dạng ổ cứng từ fat32 sang NTFS mình tìm được

trên mạng

link:

chỉ cần ổ đĩa (a.b,c)

sau dó nhập tên ổ đĩa mà bạn muốn chuyển

đây là bài đầu của em mong tất cả người thank giùm cái

MacIntosh

sau một thời (gian) thời gian down game vất vã đến lúc extract ra thì không được

vì dung lượng của game đó trên 4gb mà máy bạn ổ cứng định dạng FAT32

vì vậy sau đây mình xin up 1 file giúp đổi định dạng ổ cứng từ fat32 sang NTFS mình tìm được

trên mạng

link:

chỉ cần ổ đĩa (a.b,c)

sau dó nhập tên ổ đĩa mà bạn muốn chuyển

đây là bài đầu của em mong tất cả người thank giùm cái

vào CMD gõ lệnh cũng dc mà ^^!

vp_hue

Mình thì thấy cách này của anh design2007 hay hơn, không phải dùng phần mềm

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Tổ chức hạch toán tscđ với việc quản lý và nâng cao hiệu quả sử dụng tài sản cố dịnh Luận văn Kinh tế 0
C Tổ chức hạch toán kế toán tài sản cố dịnh tại Công Ty Khai Thác Công Trình Thuỷ Lợi Hoà Bình Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng về công tác tổ chức kế toán tài sản cố dịnh ở công ty cổ phần sông Đà 11 Luận văn Kinh tế 0
P Một số giải pháp nhằm nâng cao chất lượng thẩm dịnh tài chính dự án đầu từ tại ngân hàng nôn Tài liệu chưa phân loại 0
Q Hỏi về phần mềm cắt nối , chỉnh sửa, dịnh dạng video HD Thủ thuật tin học 3
M Xác dịnh giá giá dự thầu ở Công ty cổ phần xây dựng giao thông & thương mại 124 Tài liệu chưa phân loại 0
G Kế toán bán hàng và xác dịnh kết quả kinh doanh tại Công ty TNHH Minh Thức Tài liệu chưa phân loại 0
K Vai trò của kinh tế nhà nước trong nền kinh tế thị trường dịnh hướng xã hội chủ nghĩa ở nước ta Văn hóa, Xã hội 0
V Tiểu luận: các quy dịnh về thẩm quyền xét xử sơ thẩm vụ án hình sự Luận văn Luật 0
D [Free] Tiểu luận Các quy dịnh về thẩm quyền xét xử sơ thẩm vụ án hình sự Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác