blue_dream_1212

Cái usb Vaio inox 2G của mình nhìn đẹp lắm, mình chẳng nỡ bỏ nó đi. hôm qua mình lấy nó chứa file ghost để bung (HDD mới, mình chia ổ và set active rồi) bung được 15% nó cứ báo lỗi, mình rút ra cắm vô vài lần như thế cũng không sao.

Bực mình down bản ghost lại, cho đường dẫn thẳng vô usb lun, link 4share down xong nó built 14 phút mà được 1/4 à, một hồi sau nó đơ luôn, cái usb của mình nóng hổi, rút ra để nguội và từ đó đến h cắm vô máy nào cũng không nhận.

Ai giúp mình với

__________Huongkrb@: Không sử dụng size chữ lớn và màu chữ đỏ cho toàn bài viết bạn nhé

Derren

Hết chuyện đi down trực tiếp vào USB..Nó build file trong đấy có mà dục luôn cái USB...Sau không down vào máy rồi Copy vào. Nếu bạn đi nét...IDM nó báo đầy ổ C thì vào Option chọnmục Save To..Chọn Mục Temporary Directory rồi chọn cái đường dẫn vào ổ D..Cái ổ cài game nó thường đễ dư đấy..Rồi down vào đấy..Rồi chép vào USB

hunter_yunakiss

Cái usb Vaio inox 2G của mình nhìn đẹp lắm, mình chẳng nỡ bỏ nó đi. hôm qua mình lấy nó chứa file ghost để bung (HDD mới, mình chia ổ và set active rồi) bung được 15% nó cứ báo lỗi, mình rút ra cắm vô vài lần như thế cũng không sao.

Bực mình down bản ghost lại, cho đường dẫn thẳng vô usb lun, link 4share down xong nó built 14 phút mà được 1/4 à, một hồi sau nó đơ luôn, cái usb của mình nóng hổi, rút ra để nguội và từ đó đến h cắm vô máy nào cũng không nhận.

Ai giúp mình với

Lo mà format đi bác ... bác chơi ác quá ... usb chịu không nổi ..chắc là usb không tốt chứ nhiu đó cũng bình thường ^^!

Các chủ đề có liên quan khác