domdom67

em tính down 1 file 8gb, ra ngoài nét down mà ổ cứng ngoài quán lại có định dạng là fat32

có cách nào định dạng lại là ntfs ko? và đương nhiên là không cho chủ quán biết

bác nào biết thì giúp em nha!

Sean

cái này thì chủ net sẽ chặn từ trước khi cài máy rồi,bạn k làm gì d.c đâu

nếu chưa chặn thì :

lov3st0ry_1303

Bạn vào CMD(dưới quyền Administrator nha), rồi bạn gõ vào : "CONVERT X: /fs:ntfs" (đừng có gõ dấu " nha bạn), với X là tên ổ đĩa mà bạn muốn chuyển sang.

sau đó nó hiện ra như thế này: type the volume label of the drive that you are converting, and then press ENTER: , bạn gõ tên ổ đĩa mà bạn muốn chuyển, rồi nhấn Emter. chờ một tí là xong.

Ví dụ bạn muốn chuyển ổ đĩa E, và ở đĩa E có tên là RELAX thì bạn làm như sau: convert D: /fs:ntfs ====> nhấn Enter. Chờ một tí nó hiện ra cái dòng trên bạn gõ tiếp : RELAX ===> enter nữa là xong. ( các lệnh không phân biệt chữ hoa hay thường nha bạn)

Chúc bạn thành công!!!!

Không làm được đâu vì nhiều quán nó chặn toàn bộ quyền quản trị các máy khách, khách chỉ dùng được chứ k0 can thiệp vào được hệ thống đâu

tvl_87_boy

Chú em down về rồi để đó à? nếu down và đưa về nhà thì cắm thằng usb vào luôn, cho nó nhảy vào usb luôn chứ chuyển ổ của ng ta làm gì nữa?

ổ nào FAT 32?

haidtd_45dh2

thường thì ngoài quán nó chặn vào trong cmd rồi lên không chuyển được đâu bạn.Quá đen cho đội sunderland

Các chủ đề có liên quan khác