Mình không rành vi tính , hiện tại mình muốn nâng cấp Ram cho máy mình , máy mình hiện tại là 2 khe cắm 2 thanh Ram 256MB , 1 cây là 256MB DDR-333 , 1 cây là 256MB DDR 400HMz , Main của mình là P4VMM2

Mình muốn nâng cấp lên mỗi bên Ram 1G ace chỉ dẫn dùm mình nên mua loại Ram nào phù hợp với main của mình vì mình thấy hiện tại có nhiều loại quá , mua về sợ gắn không hợp hình như mấy Ram mới bây h dài hơn , máy của mình cũng lâu rồi .

Thanks ace vừa xem ...

Darel

ối trời thời (gian) nào rồi mà vẫn dùng cía máy tính như thế.haizzz với chủ thread.Mua cái ram 1GB thì cũng đắt hơn cả bộ máy tính đo.THôi mua cái máy mới mà dùng,máy tính bây giờ rẻ bèo ấy mà

máy tính của bạn chắc đã lâu nên toàn ram đời cổ ..bay giờ đa số mua máy ram đã 1Gb rùi .. tư vấn thì mình không giám chắc vì do mỗi máy tính khác nhau không phải ram nào cũng lắp vào được là xài .nên bạn mang ra quán bảo người ta lắp luôn may ra được

Mình không rành vi tính , hiện tại mình muốn nâng cấp Ram cho máy mình , máy mình hiện tại là 2 khe cắm 2 thanh Ram 256MB , 1 cây là 256MB DDR-333 , 1 cây là 256MB DDR 400HMz , Main của mình là P4VMM2

Mình muốn nâng cấp lên mỗi bên Ram 1G ace chỉ dẫn dùm mình nên mua loại Ram nào phù hợp với main của mình vì mình thấy hiện tại có nhiều loại quá , mua về sợ gắn không hợp hình như mấy Ram mới bây h dài hơn , máy của mình cũng lâu rồi .

Thanks ace vừa xem ... haiz...đời ram của bác là DDR1 >> nếu ra tiệm thì cũng khó kiếm được loại cũ ... mà có dc ..thì ram DDR1 đắt đó bác ... gắp đôi hay gắp ba lần so với DDR2 , DDR3 đó bác !!! tốt nhất bác xài vậy dc rùi....chứ nâng cấp lên thì tốt nhất bác mua máy mới...giá tầm 5tr là ngon lành

cucnguyen5x

đời ram của bác cũ quá rồi, khó tìm lắm àh. tìm được cũng giá trên trời. thuj thì bác cứ để vậy để dành lên web, xem phim, nghe nhạc thuj

bác mua DDR3 cho rẻ mà lại hơn DDR2, mua hẳn con 2GB ý, mấy hãng hạng trung thì kingston, kingmax thấy cũng được

le.thehien

bác mua DDR3 cho rẻ mà lại hơn DDR2, mua hẳn con 2GB ý, mấy hãng hạng trung thì kingston, kingmax thấy cũng được Cái này là lạ mà hay này

bác mua DDR3 cho rẻ mà lại hơn DDR2, mua hẳn con 2GB ý, mấy hãng hạng trung thì kingston, kingmax thấy cũng được Dạ vâng, cắm vào nổ main. DDR1 không sx nữa lên khá hiếm + rất đắt. tốt nhất bác tậu con main mới.

Chetan

Thanks ace vừa xem ... RAM bus 333 và 400 là DDR1, và 2x1GB DDR1 giá tiền nhiều gấp khoảng 4 lần bộ máy bạn đang sở hữu

Bạn nên bán vechai bộ máy đó đi rồi múc luôn bộ khác cho nhanh

Các chủ đề có liên quan khác