babyfatpig

Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng không bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ không bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em không muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss

Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng không bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ không bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em không muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss Sau khi Download Về bạn sẻ có 25.000 Driver của các hảng khác nhau, tha hồ mà chọn nhé:

Pass giải nén:

hay dùng chương trình này nè: Portable Driver Updater Pro 2.2.8.0

Link:

Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng không bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ không bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em không muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss Máy bạn của hãng nào? Chỉ cần biết tên hãng thì lên trang web của hãng mà down. Chứ không biết hãng mà cài tầm bậy tầm bạ là máy hư luôn đó. Chỉ cần bạn cho mình biết hãng nào và modern của máy là mình sẽ cung cấp cho bạn link down thoải mái luôn.

dca20

Mở case, nhìn trong main có dòng chữ to ví dụ như P5PL2-E chính là số hiệu main, lên trang chủ hìnhcoi nhưcủa asus là htp://www.asus.com.tw nào đó rồi tìm driver của main về

kao_ghet_maj01

laptop cua mình hp pavilion dv9500 vừa có sẵn Window Vista bây giờ mình muốn cài thêm windows XP nhưng drivers của Vista nó k nhận...thành phần :

Broadcom BCM4311 802.11g Wireless Network Adapter

nVIDIA MCP67 - LAN Controller (PHY:Realtek RTL8201 CL/CP)

---

Conexant Cx20549 @ nVIDIA MCP67 - Hight Definition Audio Controller

--

nVIDIA GeForce 7150M Video Adapter

nVIDIA GeForce 7150M 3D Accelerator

-----

graphic

nVIDIA nForce 7150M-630M

mình vừa tìm driver cho XP cả tuần nay mà k được mong các bạn giúp đỡ,thk so much

hoanganhqsx

nếu muốn down load driver bạn phỉa nhận biết được những con chip của main cần down load nữa .... vì lúc search ra thì có rất nhìu driver cho 1 main ...

XE_XE

các pác có thể chỉ mình cách cài driver cho wireless cua lapt 471op ko?

acer aspire 4710

card wireless broadcom 802.11b/g

mình cài driver bên vista thì không sao nhưng qua xp thì báo lỗi.

khi mở property thì không thấy nhận chipset.

các bạn giúp mình nhé.gấp gấp.

Frederico

các pác có thể chỉ mình cách cài driver cho wireless cua lapt 471op ko?

acer aspire 4710

card wireless broadcom 802.11b/g

mình cài driver bên vista thì không sao nhưng qua xp thì báo lỗi.

khi mở property thì không thấy nhận chipset.

các bạn giúp mình nhé.gấp gấp. acer aspire 4710 - wireless broadcom driver - MS Windows XP

katy_ttky

các bạn bày em cách coi driver bằng everet với.em mới cài lại máy mà không có âm thanh.

Wacleah

em tải được cái everet rồi nhưng không bít phải xem ji để bít cần loại driver nào nữa.em mới xài máy nên gà lắm

Chetan

cho mình hỏi cái cài driver k cần đĩa chỉ cần phần mềm thôi cũng được ak

Sau khi Download Về bạn sẻ có 25.000 Driver của các hảng khác nhau, tha hồ mà chọn nhé:

Pass giải nén:

Link:

Hĩ, minh download cai file 2.500 drivers roi ma hok gia nen dc. minh cung thu theo hướng dẫn nhung van khong biet cach lam. cung khong tim dc pass giai nen nua. bac nao biet giup gium e di, Thank nhieu!

aloha_everyone

pro cho mình hỏi: Bây giờ mình dùng Main: G33M-S2L, mình muốn mua thêm Card màn hình rời thì cho hỏi Main này có thể chạy được Card 256 không?

vietanhstyle1

đầu tiên vô màn hình bios setup --> xem thông tin về main của bạn rồi phụ thuộc vào đó mà tìm driver! Nhớ thanks đó

Sau khi Download Về bạn sẻ có 25.000 Driver của các hảng khác nhau, tha hồ mà chọn nhé:

Pass giải nén:

Link:

Bác chỉ rõ cái pass giúp em với nhé, để em tải về em hay phải cài nên rất cần driver! hiiii. Thanks bác nhiều nhiều. có gì buzz em cái ở yahoo nha! tuan_vnam

Chúc bac luôn an vui, mạnh giỏi/

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Em hãy cho biết: đoạn thơ trong bài "Về thăm nhà Bác" của nhà thơ Nguyễn Đức Mậu giúp ta cảm nhận đi Văn học thiếu nhi 0
Y Tôi sắp nhận công việc Kế toán tổng hợp, tôi chưa biết j, ai đó chỉ cụ thể giúp tôi với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
C Cảm nhận của em về người phụ nữ qua bài Bánh trôi nước của Hồ xuân Hương, ai biết giúp với Sinh viên chia sẻ 6
B Citrix client không nhận vdisk ở máy server??? ai biết bootrom chỉ giúp với!!! Thủ thuật tin học 1
D [Thắc mắc/Hỏi] Giúp nhận biết loại driver cần cài cho máy!!!! Hỏi đáp Tin học 20
C NHẬN GIẤY BÁO ĐIỂM ĐẠI HỌC Ở ĐÂU??? AI BIẾT GIÚP MÌNH NHA? Sinh viên chia sẻ 2
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
M Ad ơi tải giúp mình 2 tài liệu này với ạ. Mong sớm nhận được link bài từ Ad. Cảm ơn Ad ạ. Khởi đầu 0
T Vai trò của niềm tin tôn giáo và sự chấp nhận trong việc giúp vị thành niên giải tỏa căng thẳng tron Luận văn Sư phạm 2
M [Giúp đỡ] Win7 k nhận được ổ đĩa quang Hỏi đáp Tin học 4

Các chủ đề có liên quan khác