quaquelhp

Mong tất cả người giúp đỡ. E có file winrar này ma không có pass nhưng e lai rất cần. Mong các pro ai co thể mở giúp em...

Cảm ơn!...

LINK NEK:

nhung48hb

Tốt nhất là post tìm key bạn cần nhanh hơn. Có những pass WinRar bạn chạy ct dò tìm một đời cũng ... không được .

raymous_md

nếu winrar thì cho vào thùng rác rồi empty là mở được , đùa vậy thôi bạ down ở diẽn đàn nào thì vào lại đó để tìm pas

Anoki

hiện nay có 1 vài phần mềm tìm pass winrar nhưng theo dạng thiết lập từ điển so sánh nên mình thấy không hiệu quả và thời (gian) gian tìm sẽ rất lâu... Nhanh nhất là nên tìm nguồn khác tải thay thế nhé bạn.! Mà key gì vậy???

"Topic giúp mở khóa password winrar"

Đọc cái tít vội vả kick vào liền vậy mà hóa ra là lừa tềnh à! Thêm chứ chỉ dẫn đằng trước nữa là đủ gạch xây biệt thự gòy.

Thaddeus

Sặc .Cái tiêu đề topic làm mình mừng như vớ phải vàng ai dè............trớt quớt

trang_em92

Bị lừa oài : đúng lúc đang cần pass cái file nữa chứ

Mình thì không, bò vào đây để xem ai muốn "hái sao trên trời vậy thôi"

Chỉ có "gà mờ" mới đặt pass cho người ta dò được hay đặt ... cho có ...1234

nhocxinh_trasua

Cách duy nhất là trở về nguồn mà tìm pass chứ không có soft phá pass đâu bạn nhé.

Chỉ có dò pass theo kiểu dò từng kí tự một thôi.

Gặp pass có chữ in hoa và ký tự đặc biệt thì chả pik dò tới năm nào......

Erkerd

cách tốt nhất và nhanh nhất la tim một bản khác down về nhưng nhớ tim pass nha

thường là nó post kèm theo ở dưới link down

éc, tưởng topic chỉ dẫn chứ, có soft dò pass winrar đó bạn, pass dưới 4 ký tự còn dò dc, chứ 5 ký tự trở lên thì dò bằng niềm tin

Makis

cái này la key của 1 số phần mềm thôi. trong đó có cả kaspersky nữa. Mình xin được nhưng họ không cho pass. Z mới khổ chứ. Thank tất cả người vừa giúp.....

Các chủ đề có liên quan khác