diquabongtoi

tình hình là mở cái revo lên phát hiện có 3 chương trình lạ, không biết có ảnh hưởng gì cho máy không nữa. mình nghi ngờ nhất là cái incredibar toolbar on IE . bác nào rành giúp e nha!!!! giải KẾT rõ con incredibar toolbar on IE minh với nha!!! thanks nhiều

Carraig

Các chương trình mới hay được thông báo vậy thôi. Bạn có thể tháo ra nếu muốn.

centaur7208

tốt nhất bạn nên gỡ nó ra, nó là các phần mềm không mời mà đến máy của bạn, khi bạn tải và cài đặt một số phần mềm trên mạng thì nó bám đuôi chui vào máy đấy

HEO_TAMYHU

bạn gỡ ngay cái tool bar ra, nó không tốt đẹp gì đâu bạn nói rõ hơn cái toolbal ko? mình sợ nó dính đến các chương trình mình cài, gỡ nó không chạy được mấy cái kia là tiêu

Carver

bạn gỡ ngay cái tool bar ra, nó không tốt đẹp gì đâu bạn nói rõ hơn hơn về cái toolball không. mình sợ nó cần để chạy các chương trinh khác. "incredbar toollbar on IE" mình hỏi thông tin bác google mà không thấy, chỉ thấy "ncredbar toollbar" không ak. thanks nhiều

ya_hoo

lạ thì gỡ bỏ di ,nhìu khi cài phần mềm hay có kèm theo 1 số cái khác

ilvcom94

Mấy cái này khi soft cài vào nó bị cài theo đó mà...Remove thoãi mái bạn à...Không remove nó chỉ tổ làm không gian GC của bạn thêm chật chội thôi

witoc_apple

Bạn vào Startup, Proccesses tìm xem nhữnng tiến trình nào khởi động cùng windows và đang chạy thì disable nó. Sau đó vào Add/Remove program gặp cái gì dính đến bar, search thì gở bỏ đừng thương tiếc, đắn đo. Nói chung những cái này nếu không độc hại thì cũng làm chậm tốc độ lướt Web của bạn. Sau này nếu có cài ct bạn chú ý đừng cho cài những cái này nữa.

hongtam_b10

Cái incredibar hình như nó tự set trang chủ thành cái trang của incredibar đó. Del gấp đi. Nếu bạn hay cài phần mềm theo phong cách nhấn Next liên tục thì khả năng bạn dính thêm mấy cái toolbar là rất bt.

Các chủ đề có liên quan khác