honda

chào các anh. Dạo này em thấy nghi nghờ chồng em lắm, chắc là có con mái nào. Điện thoại cứ giữ khư khư bên mình, còn ôm cả laptop top khi ngủ. Em hỏi thì ảnh nói không có gì hết. Anh nào biết Phần mềm theo dõi máy tính của chồng em thì giúp em với. Có phần mên nào mà theo dõi hoạt động máy tính của chông rồi gũi qua mail em sẽ nhận mail qua máy tính của em.

Em chỉ có thể đụng vào máy tính của chồng những lúc ảnh sơ hở thôi. Em mong các anh chỉ giúp em Phần mềm nào đó em có thể setup vào máy của chồng, rồi chỉ ngôi máy em kiểm tra qua mail thôi. Em với chồng làm khác công ty nhé các anh.

Thankx các anh.

Cố gắng rình mò lấy cái pass yahoo hay cái pass mail gì gì đó,là vợ mà chẳng lẽ không biết mấy cái đó của chồng thì hơi ngu,chồng có mái cũng đúng!

Camdin

Không có phần mềm nào bằng chính cái sự thông minh của bạn. Đã là vợ chồng thì ít nhất phải tin tưởng, tôn trọng và thấu hiểu nhau. Bạn là vợ thì ít nhất bạn phải làm sao cho chồng hiểu rằng, bạn là người phụ nữ tuyệt vời trong mắt anh ta và cố làm cho tình yêu hai người thêm mặn nồng, có thể bằng tình dục, bằng những chuyến dã ngoại 2 nguời, hoặc là một buổi tối cafe, hoặc là một hành động lãng mạn. Đừng có dại mà đi làm những thủ đoạn này, càng làm cho hai người trở nên xa lạ và ghét nhau thôi. Lời khuyên chân thành, mong bạn đừng ném đá. Chúc hạnh phúc.

h_a_t_only

chị uphuong tham khảo:

-

- chị tìm trên forum mình, phần mềm Perfect Keylogger để làm theo,tạo 1 link hay ảnh gì đó,... dụ chồng chị nhấp vào,thì anh ấy dính chưởng thôi,chỉ cần lên mail và kiểm tra thôi

-> làm dc hay k còn tuỳ từng trường hợp vào chị àh

b0y_kut3_b791

Mấy bố bày cho người ta chém nhau hả.Chuyện gd thì nên đi tư vấn bên hôn nhân gia đình.Hay mode laptop thêm topic tư vấn hôn nhân gd nhỉ.

Theo dõi thì dc nhưng có cần thiết hay không trong khi cái máy ngay bên..cần j key với chả log phải không.chắc bạn giả vờ ngây thơ nhỉ? bình thường mấy ông có lết xó nào mấy chị cũng tìm ra.Dấu cỡ nào cũng moi ra dc ngay trước mà không làm j kể cũng lạ.Hỏi không dc thì ép cung

Denys

. các bạn đừng nghe lời nó. nó định chơi đối tác chứ vợ chồng gì. chiêu này cũ mía rồi

Obrien

chào các anh. Dạo này em thấy nghi nghờ chồng em lắm, chắc là có con mái nào. Điện thoại cứ giữ khư khư bên mình, còn ôm cả laptop top khi ngủ. Em hỏi thì ảnh nói không có gì hết. Anh nào biết Phần mềm theo dõi máy tính của chồng em thì giúp em với. Có phần mên nào mà theo dõi hoạt động máy tính của chông rồi gũi qua mail em sẽ nhận mail qua máy tính của em.

Em chỉ có thể đụng vào máy tính của chồng những lúc ảnh sơ hở thôi. Em mong các anh chỉ giúp em Phần mềm nào đó em có thể setup vào máy của chồng, rồi chỉ ngôi máy em kiểm tra qua mail thôi. Em với chồng làm khác công ty nhé các anh.

Thankx các anh. Tốt nhất là đừng xem, đừng theo dõi bạn à! Nếu người chồng là người đàng hoàng thì chuyện theo dõi là sự xúc phạm, thiếu tôn trọng. Nếu chồng vừa phản bội thì liệu bạn có bỏ qua, tha thứ trước nhưng chứng cớ rành rành. Có những phần mềm keylog một thời (gian) nổi tiếng vì sự phá tan hạnh phúc gia đình. Khi nào bạn nghĩ rằng vợ chồng không thể sống chung được nữa thì hãy dùng phần mềm. Trước mắt bạn hãy sử dụng phần mềm có sẳn trong não của bạn. Mình chân thành khuyên bạn đấy, bỏ qua chuyện sử dụng phần mềm đi!!!

vanchungvnn

. các bạn đừng nghe lời nó. nó định chơi đối tác chứ vợ chồng gì. chiêu này cũ mía rồi Cũng có thể.âm mưu ném đá dấu tay

vu_quocthanh

Hiện nay mấy trường hợp giả danh để lừa đảo, mượn danh...v..v rất nhiều và nguy hiểm, anh em vnz nên cẩn thận, vì nếu chỉ dẫn cho người xấu thì sẽ xảy ra nhiều hệ luỵ đấy các bạn à... đây là lời lũy ý của Phương thôi..

nho_em140

Cố gắng rình mò lấy cái pass yahoo hay cái pass mail gì gì đó,là vợ mà chẳng lẽ không biết mấy cái đó của chồng thì hơi ngu,chồng có mái cũng đúng! chào các anh. Dạo này em thấy nghi nghờ chồng em lắm, chắc là có con mái nào. Điện thoại cứ giữ khư khư bên mình, còn ôm cả laptop top khi ngủ. Em hỏi thì ảnh nói không có gì hết. Anh nào biết Phần mềm theo dõi máy tính của chồng em thì giúp em với. Có phần mên nào mà theo dõi hoạt động máy tính của chông rồi gũi qua mail em sẽ nhận mail qua máy tính của em.

Thankx các anh. Trai thời (gian) 5 thê 7 thiếp

Bạn nên kiểm tra lại bản thân tại sao chồng bạn lại như thế!

Bạn nên học cách giữ chồng , có nhiều trên GG hơn là tìm SOFT, nếu chẳng may bạn biết được Pass thì sao, thế nào cũng có vấn đề xãy ra, lúc đó thì tiếng lớn tiếng nhỏ.

Thôi thì không nên tìm SOFT hãy tìm cách làm cho chồng trở lại như xưa và bạn cũng nên khác xưa 1 tí, dù sao cơm vẫn ngon hơn phỡ!

Mỗi ngày cố gắng một chút!

tui thì chỉ sợ vợ tui thôi , tui đang trông nôm cô ấy hàng ngày! không dám làm cô ấy phật lòng, sao mà số tui khổ quá không biết

hotboy_kinhthi

Nếu vừa là vợ chồng rồi thì chuyện gì phải thế này nhỷ, hãy thẳng thắn nói chuyện với nhau về vấn đề đấy

Không có phần mềm nào bằng chính cái sự thông minh của bạn. Đã là vợ chồng thì ít nhất phải tin tưởng, tôn trọng và thấu hiểu nhau. Bạn là vợ thì ít nhất bạn phải làm sao cho chồng hiểu rằng, bạn là người phụ nữ tuyệt vời trong mắt anh ta và cố làm cho tình yêu hai người thêm mặn nồng, có thể bằng tình dục, bằng những chuyến dã ngoại 2 nguời, hoặc là một buổi tối cafe, hoặc là một hành động lãng mạn. Đừng có dại mà đi làm những thủ đoạn này, càng làm cho hai người trở nên xa lạ và ghét nhau thôi. Lời khuyên chân thành, mong bạn đừng ném đá. Chúc hạnh phúc. Đây là bài học lý thuyết vừa cũ rích, xưa như diễm rồi cậu ơi, bây giờ là thời (gian) đại nói ít làm nhiều

luulymattim

người ta xin thì ai có biết thì chỉ giùm đi, đây đâu phải box tâm sự mà bình luận chê trách

c4sau_chu4

keylogger

phần mềm gián điệp...

ng ta hỏi thì giúp...các thím thì cứ tán...có ng gãy răng...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
O Giúp mình hiển thị người theo dõi chỗ tên mình trên FB phát mấy bác :(( InterNet 1
N Giúp đỡ về vấn đề bị theo dõi từ mạng máy tính InterNet 1
D Cải tiến phương pháp dạy học với yêu cầu tích cực hóa hoạt động học tập theo hướng giúp học sinh phá Kiến trúc, xây dựng 0
L Nghiên cứu xây dựng hệ thống trợ giúp bài giảng theo công nghệ hướng đối tượng và ngôn ngữ XML Công nghệ thông tin 0
A Tội không cứu giúp người đang ở trong tình trạng nguy hiểm đến tính mạng theo luật hình sự Việt Nam Luận văn Luật 0
T Xin hỏi Kế toán tư vấn giúp: Tôi mới thành lập Doanh nghiệp tư nhân, Tính thuế theo phương pháp trực Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Tôi có một câu hỏi xin Hội trả lời giúp tôi: Công ty tôi có khoản tiền gửi có kỳ hạn theo hợp đồng l Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Nguyễn Thị Thúy) Ngày 25/04/2012: Tôi có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp: Theo TT 18/2011/TT-BTC Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Giúp mình về mã nhúng box.com theo giao diện cũ !!! InterNet 4
G Hỏi báo cáo thực tập Tiền lương và các khoản trích theo lương !?! Tư vấn giúp các vấn đế cần lưu ý Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 7

Các chủ đề có liên quan khác