ducky_duck3108

Mình vừa vào một trang web và giờ muốn xóa history của nó đi nhưng khi vào history vừa xóa sạch nhưng trên thanh nhập địa chỉ vẫn còn đường dẫn. Khi kick vào đường dẫn thì nó chuyển đến 1 trang khác. Mình vừa search trong history nhưng không thấy để xóa. Bạn nào biết trường hợp này chỉ mình với. Thanks

Girl_Lonely

có thể trong bookmark nữa

và bạn xóa thì để là every thing thì nó mới xóa hết chứ k thì nó chỉ có xóa 1 ngày thôi.

Chago

Nếu trên thanh địa chỉ vẫn còn đường dẫn thì đơn giản thôi, bạn chỉ chuột vào đường dẫn đó sau đó nhấn phím del

khidotxuongnui

Nó còn lưu lại các cookie, bạn dùng các trình như CClean hay Advanced System Care gì đó quét là sẽ xóa toàn bộ

Bạn nên xóa History của FF chọn Everthing. Và sau đó dùng CCleaner để xóa lại lần nữa thì sạch sẽ. Mình hay làm vậy mỗi khi tắt máy. Làm thế này máy đỡ rác rất nhiều.

Brantley

Ctrl Shift Del rùi chọn thêm cái cookie rồi ok! thử lại xem. FF dạo này có thêm cái chế độ tiên đoán nữa. nên chịu khó lưu các trang hay dùng lại.

thumotlantinem

Chắc liên xô chống mỹ nhiều quá giờ cứ ắn " L " là nó ra à..

Cách tốt nhất là dùng Ccleaner, xóa không còn chút dấu vết..!

K thì lần sau bạn chọn chế độ duyệt web riêng tư của FF, nó k để lại gì sau khi dùng..

Chắc liên xô chống mỹ nhiều quá giờ cứ ắn " L " là nó ra à..

Cách tốt nhất là dùng Ccleaner, xóa không còn chút dấu vết..!

K thì lần sau bạn chọn chế độ duyệt web riêng tư của FF, nó k để lại gì sau khi dùng.. Không biết FF có không chứ IE9 có tùy chọn khi thoát là tự xóa History đó.

Các chủ đề có liên quan khác