Yu-Gi-Oh! ZeXal - SS3 (Cont)

Main Title: Yuu Gi Ou! Zexal
Official Title: ??????
Other: Yu-Gi-Oh! ZeXal
Type: TV Series
Number of episode: Unknown
Year: 11.04.2011 - ?
Categories: Coming of Age, Proxy Battles, Shounen

Nội Dung

Truyện kể về nhân vật Tsukumo Yuma là thần bài trong tương lai, kế thừa sự nghề của 3 đàn anh đi trước như Muto Yugi; Yuki Judai; Fudo Yusei. Yuma là 1 cậu bé vụng về, hậu đậu nhưng có 1 ý chí khiến tất cả fan xem yu-gi đêề khăm phục đó là luôn muốn “Chinh phục được bầu trời cao”. Trước sự thử thách vô cùng lớn đó Yuma cùng với 1 người bạn của anh là Astral ( Người có liên quan đến những lá bài Numbers) sẽ có đi đến được chân trời xanh không?

Staff
Translator: Light

Editor: Light

Encoder: Light

Kara - FX: Light

NGUỒN:Team StarDust Fansub: Number 60: Bước Khởi Đầu Cho Trận Chiến Cuối Cùng:

Kẻ Thù Mới - Dr. Faker!" -

Number 61: "Tình Bạn Biến Mất! Yuma VS Shark

Trận Quyết Đấu Định Mệnh!" -

Pass: iloveygo

nh0k_mjk0

Mình không có ý ks, các bạn fan YGO cảm giác tốt thì vào ủng hộ nhé ^^

bachdiep1210

Có nên lãng phí nhân lực không? Bạn suy nghĩ nha! Nếu được thì hy vọng bạn cùng họp tác với nhóm mình nha! Nhóm mình hiện đang thiếu Encoder!

> Có nên lãng phí nhân lực không? Bạn suy nghĩ nha! Nếu được thì hy vọng bạn cùng họp tác với nhóm mình nha! Nhóm mình hiện đang thiếu Encoder! Thank nhã ý của bạn ^^. Nhưng mình lại KẾT tự làm tất cả thứ, mình cũng vừa có ý định tham gia nhóm của bạn, nhưng lúc trước vào hỏi thì kêu full encoder, rồi kêu làm trans đi, biểu trans ep 59, trans xong gần mấy tuần sau cũng chưa thấy động tĩnh gì , cứ mới có ep 56 57, nên nản quá, quyết định tự thân vận động :d

hongchau1088

Mần xong 62 rồi đó, tí nữa up rồi tung ^^. Mà ep này công nhận hay và gây cấn ^^

tieulan_xilano

> Thank nhã ý của bạn ^^. Nhưng mình lại KẾT tự làm tất cả thứ, mình cũng vừa có ý định tham gia nhóm của bạn, nhưng lúc trước vào hỏi thì kêu full encoder, rồi kêu làm trans đi, biểu trans ep 59, trans xong gần mấy tuần sau cũng chưa thấy động tĩnh gì , cứ mới có ep 56 57, nên nản quá, quyết định tự thân vận động :d Thế là lỗi do ai

Các chủ đề có liên quan khác