vanhuy318

Cái Advanced SystemCare 5 này hình như nó tự Up windows cho mình hay sao ý .

Em chọn vào phần Chăm Sóc Chuyên Sâu --> Sửa chữa điểm yếu

Chiều hôm qua em down cái phần mềm này về Laptop giúp máy của em tốt hơn ngồi Up 3h đến 4h lun ! đợi lâu wá nên mình bỏ chọn cái dấu tick đấy của nó, mấy lần thấy nó update lâu quá nên stop luôn ! Vậy có sao không ? Với lại UP cái này có nặng máy hok ?

Thay đổi nội dung bởi crazyforloveGDVD; Hôm nay lúc 08:59.

Trả Lời Nhanh Trả lời   Trả Lời Với Trích Dẫn Trả Lời Với Trích Dẫn   Multi-Quote This Message   

googletag.cmd.push(function() { googletag.display('div-gpt-ad-1338458520093-0'); });

Hôm nay, 09:20 #2 alanwar

Xem Thông Tin Cá Nhân

Xem đề tài trên diễn đàn

Nhắn Tin Riêng

Thêm liên lạc

alanwar đang trong diễn đàn

Rìu Sắt Đôi

Tham gia Feb 2010 Bài 249 Thank 144 Điểm 59/52 bài viết VR power 0

Phần sửa chữa điểm yếu đấy là phần update các bản hotfix của windows. Có vẻ như bạn chưa update windows bao giờ thì phải.

Windows có bản quyền không vậy? Nếu có thì cứ để nó update xong tắt nó đi làm cái khác thôi.

Nhân tiện trong box có key bản quyền cho Advanced System Care đó, mình có cái key 199 ngày thôi 3B5B8-67E86-6EBA5-5A7D4

Chắc mò là ra cái key hơn 300 ngày

Pickworth

alanwar

Phần sửa chữa điểm yếu đấy là phần update các bản hotfix của windows. Có vẻ như bạn chưa update windows bao giờ thì phải.

Windows có bản quyền không vậy? Nếu có thì cứ để nó update xong tắt nó đi làm cái khác thôi.

Nhân tiện trong box có key bản quyền cho Advanced System Care đó, mình có cái key 199 ngày thôi 3B5B8-67E86-6EBA5-5A7D4

Chắc mò là ra cái key hơn 300 ngày dangcongminh

nó update windows nên zậ là bt bạn ơi

do mạng nhà bạn chậm thôi

thanks nhiều

Các chủ đề có liên quan khác