noivong1

Thienlong-hanoi.com, chính thức open vào 10h sáng thứ 7 ngày 21/7/2012- chức năng mới với phiên bản 3 lỗ được nâng cấp ổn định nhất.

THÔNG TIN CHI TIẾT

Trang chủ:
Diễn đàn: Hoạt động sôi nổi

Thể loại game: Luyện cấp, chuyển sinh, săn đồ.

Điểm kinh nghiệm:12xxxxxx

Với trào lưu của thị trường game Thiên Long ngày nay, đại đa số các Admin nghiêng về sử dụng phiên bản 4 lỗ.

Tuy nhiên với phiên bản 3 lỗ được nâng cấp này, các bạn luôn yên tâm về tính ổn định của game. Nó hoạt động rất trơn chu và không bị lỗi, gần như rất ít khi phải bảo trì.

Tham gia game THIENLONG-HAMOI.COM các bạn luôn được hỗ trợ nhiệt tình, các món đồ trong game luôn có giá trị cao. Giá trị acc trong game đạt mức kỷ lục cao nhất.

- các bạn có thể tự trang bị cho mình những món đồ khủng nhất khi tham gia săn đồ…

Đặc biệt
Với những món đồ khủng khi các bạn săn được trong game và nâng cấp. Chúng tui sẽ tổ chức thu mua lại với giá thỏa thuận nghiêng về có lợi cho thành viên

Giao diện trang chủ thân thiện, đẹp mắt

Giao diện đồ họa 3 D tạo sự hấp dẫn cho game
Việt hóa 100%
Tại phiên bản mới này, chúng tui đang hoàn thiện và sẽ cập nhật thêm nhiều chức năng mới, bãi quái mới, item mới, thú cướĩ mới.
Skill mới
Nói đến game online, thì không thể không nói đến game THIÊN LONG BÁT BỘ.
Đây là một trò chơi rất hấp dẫn, lôi cuốn và thể hiện trình độ đẳng cấp của các thành viên

Chơi game Thiên Long Bát Bộ, các bạn sẽ được tận hưởng một khung trời game với rất nhiều khám phá mới..
Chơi game Thiên Long Bát Bộ, các bạn sẽ mở rộng mối quan hệ xã hội, tăng thêm tình bạn bè

Khi tham gia chơi THIÊN LONG-HANOI.COM, các bạn luôn có cảm giác hồi hộp khi tham gia săn đồ, hãnh diện và tự hào khi được gia nhập môn phái cùng giao diện đồ họa 3D tuyệt đẹp.
Hi vọng sẽ mang đến cho các bạn một sân chơi bổ ích, lý thú và hoàn toàn miễn phí.

Ngay từ bây giờ, các bạn tranh thủ đăng ký, tải game và sẵn sàng cho ngày open

ADMIN