trinhpham

mình đang cần học tiếng anh toeic mà không biết trung tâm nào tốt. có ai biết thì giới thiệu cho mình nha.
nếu mà trung tâm ở cầu giấy, hà nội thì tốt.( mình đang ở cổ nhuế mà)
many thanks.:hello:

trangxinh0892

Mấy anh chị cùng xóm mình giới thiệu trung tâm lesh học tốt lắm. Cậu thử đến tham khảo xem thế nào. Mình cũng định thi xong học ký rồi đăng ký khóa học tại lesh

yaiba1008

Trích dẫn từ trangxinh0892:
Mấy anh chị cùng xóm mình giới thiệu trung tâm lesh học tốt lắm. Cậu thử đến tham khảo xem thế nào. Mình cũng định thi xong học ký rồi đăng ký khóa học tại lesh

Nếu quan tâm các bạn nên tham khảo tại địa chỉ website của :

beiutienganh101

Trích dẫn từ yaiba1008:

lesh đang khuyến mại nhân dịp khai trương cơ sở mới tại Hoàng Quốc Việt đó nhanh chân đăng ký tại đây.

yaiba1008

Trích dẫn từ beiutienganh101:
Trích dẫn từ yaiba1008:

lesh đang khuyến mại nhân dịp khai trương cơ sở mới tại Hoàng Quốc Việt đó nhanh chân đăng ký tại đây.

Nhanh đăng ký học thôi chương trình khuyến mại của lesh kéo dài từ 26/06/2012 đến hết ngày 10/07/2012 đó :D

yaiba1008

Hôm nay 10/7 là buổi cuối cùng trong đợt khuyến mại đó nhanh chân đến lesh đăng ký nào

yaiba1008

lesh đã ra hạn chương trình khuyến mại đến ngày 20/7 đó

yaiba1008

lesh giảm ngay 100k cho sinh viên khi đến đăng ký

pathways

Hi các bạn, mình giới thiệu cho các bạn một địa điểm nữa để học tiếng Anh ạ.

Trung Tâm Pathways có các khóa học IELTS, tiếng Anh giao tiếp, tiếng Anh thương mại. Pathways hiện nay có rất nhiều bạn sinh viên đến từ các trường FTU, đại học Thương Mại, KTQD, HVNH, HV Tài chính. các bạn ấy đều rất thích thú khi học tại Pathways.

trước mình học một khóa IELTS ở trung tâm Pathways ở 74 Kim Mã Thượng, giờ đang chuẩn bị học khóa tiếng Anh giao tiếp ở đó nè. Lớp chuẩn bị mở đấy bạn. Bạn muốn học thì join với lớp mình luôn.

Học với thầy Alexx siêu vui tính, dễ thương luôn, học viên chết như điếu đổ ý rất thích hợp với các bạn gái ạ.

À thêm một số review khi tớ học IELTS nữa là ở đây bàn ghế rộng rãi lắm, mỗi người một bàn rộng, một ghế êm, không như ở trung tâm khác @@ bàn ghế như trẻ con ý, ngồi học mà mỏi hết cả lưng, đau hết cả chân vì quá bé. Học suốt ngày được thực hành trên video xem qua máy chiếu. Thầy dạy thì nhiệt tình, một buổi học cả ngữ pháp, nghe nói, làm bài tập ngắn, hội thoại nữa ạ.

À quên mất, thông tin ở đây các bạn nhé

TRUNG TÂM GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO PATHWAYS
Số 74 Kim Mã Thượng, Ba Đình - Hà Nội
ĐT: 043.7621242 * Fax: 043.7621242
Facebook:
Email: [email protected]
Website:

Các chủ đề có liên quan khác