thayboi9x các bạn làm như mình nhé

Nhanh hơn

link clip đây

thanks bạn toi iu vietnam nha.

Cho mình hỏi mình có thể đăng kí đến khi nào thì không lên được nữa

Bây h tài khoản mình 10.2 GB rồi

---------- Bài thêm lúc 21:54 ---------- Bài trước là lúc 21:38 ----------

Mình vừa làm theo cách của bạn, chắc là sẽ Ok

Albert

Nhanh hơn

link clip đây

Với email thường thì 10.2GB là kịch rồi.

Mà hình như Dropbox nó phát hiện ra rồi hay sao ấy, hôm qua làm một tk đang làm ngon lành đến 5,25GB thì làm tiếp không được thưởng nữa. Lập cái mới, làm tiếp, vẫn không thấy lên.

Bạn nào làm vẫn được tăng thì post comments cho ace biết nhé!

Bài viết này của bạn rất hay,mình loay hoay mãi mới lên được 7GB(chủ yếu là chơi game ngoài quán net nên đăng kí luôn bằng máy m chơi

. Để mình thử làm theo bạn xem có được ko. 1 lần nữa Thank bạn...

Bạn mới làm à.

Cũng may vừa có ba hay bốn tk 10GB rồi.

mysteriousm62

bài viết rất hay và bổ ích

rất tiếc là Nhầm box rồi cụ ơi, mod vào giải quyết giùm phát

amy7917

2 post mình mới viết hồi chiều, mất khoảng 2h để hốt gần 20GB Dropbox Nhưng hiẹn tại mình chỉ dc 18.9GB, đang tìm xem bị thiếu chỗ nào

ugly_girl

quake182

2 post mình mới viết hồi chiều, mất khoảng 2h để hốt gần 20GB Dropbox Nhưng hiẹn tại mình chỉ dc 18.9GB, đang tìm xem bị thiếu chỗ nào Mình có biết vụ sinh viên có thể đăng ký mail edu, trang nào đó của Mỹ. Nhưng search mãi không thấy. Để xem link bạn post sao. Thanks nhé!!

hale8085

nhoxsieuway Trời trời mod nghĩ hưu hết rồi à !!! mod nghỉ hết rồi, box này giờ là nơi tung hoành của các thánh thôi

pi_bi

Thanks bác HuongKrb nhé!!

----------------------------------

@quake182: Mình xác nhận là tạo được email edu, và khi dùng cho Dropbox thì đuọce tăng 500MB.

các bạn có thể đăng ký mail edu theo đường dẫn bạn quake182 đưa bên trên, ở post 27.

tocngan1986

Nhanh hơn

link clip đây

Bạn làm một cái email edu theo link bên trên. Rồi vào tài khoản 10.25GB của bạn đổi email thành email edu, nó sẽ thành 18.25GB, nếu bạn KẾT quay lại email cũ, thì lại đổi về email cũ, 18.25GB vẫn giữ nguyên.

Ferrel

Bạn làm một cái email edu theo link bên trên. Rồi vào tài khoản 10.25GB của bạn đổi email thành email edu, nó sẽ thành 18.25GB, nếu bạn KẾT quay lại email cũ, thì lại đổi về email cũ, 18.25GB vẫn giữ nguyên.

Không cần đăng ký dưới mail edu rồi đổi sang mail mình đâu bạn , chỉ cần vào link rồi nhập email .edu để xác nhận là được rùi

xwolf Không cần đăng ký dưới mail edu rồi đổi sang mail mình đâu bạn , chỉ cần vào link rồi nhập email .edu để xác nhận là được rùi Vậy à.

Nhưng nếu bạn nào khi mới làm xong mail edu, mà đăng ký luôn bằng mail edu đó rồi. Khi bạn không KẾT dùng mail edu đó sau khi vừa được 18GB rồi. Vì mail edu mảicopa rất khó nhớ, thì nếu không KẾT thì có thể đổi lại email thường cho dễ nhớ, trong khi dung luõng vẫn không bị tụt.

Mà mỗi email edu chỉ dùng được verify duy nhất cho 1 lần (1 tài khoản duy nhất). Sau khi bạn đổi lại về mail thường, bạn dùng mail edu đó mà xem, nó sẽ thành như 1 email thường, được tăng có 250MB thôi.

alone_hp mình không sao tạo được mail đuôi edu.bạn nào biết tạo chỉ dẫn mình với Mình làm được mấy cái thì nó block

Không thì mình làm video cho bạn xem. Nếu giờ bạn rảnh, bạn bật teamviewer lên, mình làm cho mà xem. Không thì khoảng 5h 5h30 mình mới online được.

nguoiwenttv

mình không sao tạo được mail đuôi edu.bạn nào biết tạo chỉ dẫn mình với

Mail .edu thường được cấp cho sinh viên và giảng viên các trường đại học . Mình có mail .edu nhưng vẫn phải nhờ người khác active giùm vì DROPBOX chỉ chấp nhận mail edu của các trường đại học nằm trong white list của nó thui ( thường là các trường đại học ở Hà Nội )

Stanwik

alone_hp mình không sao tạo được mail đuôi edu.bạn nào biết tạo chỉ dẫn mình với Đã bổ sung video chỉ dẫn làm mail edu ở post 1

saigonpho55

VNPT dạo này si-đa quá, vào youtube load cả chục phút mới xem dc vài giây >"<

Anh em không nên lạm dụng cái maricopa.edu kẻo nó block không cho đăng ký free thì chết đói hết đấy

color_cosmo

quake182 VNPT dạo này si-đa quá, vào youtube load cả chục phút mới xem dc vài giây >"<

Anh em không nên lạm dụng cái maricopa.edu kẻo nó block không cho đăng ký free thì chết đói hết đấy Đúng đó, mình vừa bị block, và ba bốn cái làm hôm qua đến giờ vẫn chưa active. Lần đầu chỉ 20 phút.

Cho nên mình mới bảo như trong video, chỉ nên lập một hai cái. Còn mẹo nhỏ để lập nhiều mail một lúc, nhưng mình nghĩ không nên viết lên đây, nhỡ anh em hí hửng lập thật nhiều, nó đóng cửa đẳng ký thì có mà ăn phân.

haijan12 bạn nào không có mail .edu thì dùng mail của m này, m sẽ gửi link kích hoạt giúp bạn qua trang cá nhân :

email

điền mail .edu ở đây
Mail Maricopa nó đâu có cho mình chọn Username? Nó tự tạo cho mình mà, mà cái bạn viết thì thuộc kiểu mail do mình chọn Username như Yahoo, google, ...

Các chủ đề có liên quan khác