Orin

Agamx Thế bạn vừa đóng lũy gì được cho anh em? Mở mồm cắn anh em mà không biết mồm mình thối à?

Suy nghĩ cho kĩ hả tuyên bố bạn nhé. các bạn kia nói đùa chọc phá nhau chơi cho vui chứ không có ý gì khác đâu. Mình cũng đâu dám cho mình là hiểu biết gì. Đúng là người xưa nói đúng "chó sủa là chó không cắn nhưng chó ít sủa có thể nó cắn bậy" Chả muốn cãi nhau với bạn làm gì cho mệt.Ý mình chỉ đơn giản là bạn không phải là người sẻ chia cho tất cả người thôi.
thanhtam2405 Người ta có lòng tốt share cho a e. không bit thì đừng có nói. Lượm rác mà tưởng các mác lênin. Ngu vãi Ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm!
anhdoancomputer Xin lỗi các bạn tui biết nhưng mà không thể nói ra ! Mai đâm đầu ô tô chết thì mang 3G xuống âm phủ mà dùng nhé! R.I.P bạn.

saturn_thotinh

anhdoancomputer Xin lỗi các bạn tui biết nhưng mà không thể nói ra ! Lại chém nữa, đó là sự thật hay là:

Ý của bạn là tui biết là mình không biết nên không thể nói ra sợ các bạn biết tui là không biết nhưng cố nói rằng là tui biết nhưng thật ra là tui chẳng biết chỉ chém vui thôi--->

Weallere

chỗ mình thì vẫn phá băng thông bình thường, down hiếm khi bị rớt mạng nhưng xuống lê thanh nghị thì ôi trời...... chỉ cần connect 2g là tịt luôn, chắc mấy chú sv bách khoa phá ác quá

tu_bao

quaylai Lại chém nữa, đó là sự thật hay là:

Ý của bạn là tui biết là mình không biết nên không thể nói ra sợ các bạn biết tui là không biết nhưng cố nói rằng là tui biết nhưng thật ra là tui chẳng biết chỉ chém vui thôi--->
Gần 1h sáng mà bác còn đủ tình táo để spam câu này. thanks bác một phát!

Eamonn

bạn chịu khó dùng theo cách cũ đó được 200m thì lại bị chuyển về 2g chịu khó làm lại dùng như vậy cũng được rồi

uyen_sp1

☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... Tên này ở đâu ra mà nói chuyện vô văn hóa thía nhĩ , bọn trẻ lúc này khó dạy quá

peminhanh

quynhmai250 Tên này ở đâu ra mà nói chuyện vô văn hóa thía nhĩ , bọn trẻ lúc này khó dạy quá Bọn già lúc này khó tính quá

quynhmai250 Tên này ở đâu ra mà nói chuyện vô văn hóa thía nhĩ , bọn trẻ lúc này khó dạy quá Anh tuy có chém gió thật, nhưng xem lại cái bài của Nam (xindungiuanh) post chia sẻ hôm 1-4 thử xem có bị VT fix không? Chia sẻ cũng chia sẻ kín đáo, có mức độ thôi....

quaylai Bọn già lúc này khó tính quá Giờ già quá rồi nên chém gió cũng cẩn thận kẻo bọn trẻ nó đá đểu.

trang_radio

Agamx Anh tuy có chém gió thật, nhưng xem lại cái bài của Nam (xindungiuanh) post sẻ chia hôm 1-4 thử xem có bị VT fix không? Chia sẻ cũng sẻ chia kín đáo, có mức độ thôi....

Giờ già quá rồi nên chém gió cũng cẩn thận kẻo bọn trẻ nó đá đểu. Có đá gì đâu bác, tại mấy bác cứ chém thế nên bắt buộc bon e phải ...

pe.sockkute

☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... bạn này tuyên bố kinh thế, đóng lũy được gì rồi, bạn Agamx

cũng phải biết mới spam được chứ

ho_tu_kiet bạn này tuyên bố kinh thế, đóng lũy được gì rồi, bạn Agamx

cũng phải biết mới spam được chứ Mình có biết gì đâu. Bạn đó nói cũng đúng nhưng cách cm thì mang tính ít học....

Các chủ đề có liên quan khác