rainbow_139

sau khi tham khảo về cách be khóa băng thông trên google.mình vừa thực hiện theo và kết quả như sau

hướng dẫn bằng hình ở bên dưới nge a e

sonduong1220

Clip này là khoe thành tích chứ mình có thấy chỉ dẫn gì đâu? Chất lượng hình ảnh lại quá mờ, để 480 mà chẳng thấy gì luôn. Nhạc nền thì được.

baby_thanhvan45

tưởng có hướng dẫn chứ, ai ngờ khoe hàng. làm coi cái clip tốn mất mấy chục MB. @@

uh.cai cua vina mình bẻ khóa.

sau khi các bạn xài hết dung lượng miễn phí,bị bóp đường truyền.

các bạn tạo 1 cấu hình mới như sau,đặt tên là gì cũng được

sau đó chọn như vầy

kế tiếp,đừng chọn connect o dcom mà chọn connect o biểu tượng phía dưới

vậy là xong

---------- Bài thêm lúc 10:07 ---------- Bài trước là lúc 10:06 ----------

không phải mình khoe hàng,mà là vi trong ketnooi.com/forum vừa có người mở topic chỉ dẫn rồi.nên mình chỉ up lại kết quả ma thôi

qthai071 uh.cai cua vina mình bẻ khóa.

sau khi các bạn xài hết dung lượng miễn phí,bị bóp đường truyền.

các bạn tạo 1 cấu hình mới như sau,đặt tên là gì cũng được

sau đó chọn như vầy

kế tiếp,đừng chọn connect o dcom mà chọn connect o biểu tượng phía dưới

vậy là xong

---------- Bài thêm lúc 10:07 ---------- Bài trước là lúc 10:06 ----------

không phải mình khoe hàng,mà là vi trong ketnooi.com/forum vừa có người mở topic chỉ dẫn rồi.nên mình chỉ up lại kết quả ma thôi cách này có lâu ùi mà nhưng cái dcom của mình làm không dc toàn hiện bảng quay số

trungnhutinfor

bác ơi úp lại mấy tấm hình với chẳng coi được

---------- Bài thêm lúc 18:44 ---------- Bài trước là lúc 17:47 ----------

NHƯ VẬY LÀ OK HẢ BẠN

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Một số thủ thuật khởi động (Warm up) tích cực trong giảng dạy môn tiếng Anh lớp 6 Luận văn Sư phạm 0
G Phát triển thị trường cho mặt hàng thủ công mỹ nghệ của công ty Mỹ thuật Trung ương Luận văn Kinh tế 2
7 Game chiến thuật Thủ Tháp Tam Quốc cực hay - mở máy chủ mới - miễn phí 25 Vạn Vàng Game online 0
D GAME GTA. SA ONLINE Ai BIẾT NHỮNG THỦ THUẬT AUTO FARM .BUG TIỀN XE CREDITS GIÚP MÌNH VỚI. Thủ thuật tin học 2
T Nghề kế toán và thủ thuật học kế toán thuế? Thị trường, Mua bán 0
S Nghiên cứu ứng dụng các thủ thuật theo đường hướng giao tiếp đối với việc dạy ngữ pháp cho sinh viên Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu phản ứng của học sinh đối với các thủ thuật giáo viên sử dụng để dạy phát âm tại trường P Ngoại ngữ 0
V Một nghiên cứu cải tiến về việc áp dụng các thủ thuật siêu nhận thức trong việc học từ vựng của sinh Ngoại ngữ 0
T Nghiên cứu lợi ích của thủ thuật đoán nghĩa từ mới dựa vào ngữ cảnh cho học sinh lớp 11 tại trường T Ngoại ngữ 0
N Nâng cao khả năng lưu nhớ từ vựng tiếng Anh bằng cách sử dụng các thủ thuật ghi nhớ: nghiên cứu hành Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác