chauthuy_truong

chẳng là công ty em dùng cái firewall fortifate 200B của FORNET để quản lý ip kết nối internet! cái này do thằng chó bên tàu nó quản lý mà em lại làm IT dưới quyền nó lên không được config, thế lên nó muốn cho người việt nào vào mạng internet thì nó cho mà tức nhát là nó chỉ cho bọn tàu vào mạng còn người Việt mình thì ai cho phải nêu lý do này lý do nọ. Mẹ nó! vậy có cao thủ nào có thể giúp em cách vượt firewall con này không em cay lắm rùi, em vừa dùng ultrasuft và tor cũng đều vô ích (con này ác quá)! em xin chân thành cảm ơn!

shin_e

bác làm thế không sợ nó cho mất chuyện ak. tốt nhất là lên dí dao vào cổ nó và bảo mày có cho bố mày vào ko

cuongtribal

hotspot shield được không bác

link nè

bác là dân it chắc tự biết down và setup nên em không cần nói nhiều

---------- Bài thêm lúc 19:25 ---------- Bài trước là lúc 19:13 ----------

còn không bác thử cyber ghost vpn free thử coi

con này fake ip good lắm (nhưng chờ nó fake hơi lâu)

link :

Còn nếu 2 cách trên không được thì làm cách thủ công là chép proxy vào trình duyệt

Proxy ở các trang free như hay (Chọn tên nước bạn muốn lấy Proxy, sau đó chọn Proxy - nên chọn Nhật, Úc, Mĩ)

check proxy ở

---------- Bài thêm lúc 19:28 ---------- Bài trước là lúc 19:25 ----------

Bonus thêm trình duyệt tăng tốc net và ẩn firewall : OPERA

link down :

buzzguy_net

Bọn tàu khựa thật nham hiểm. Đánh bọn tàu khựa chỉ có nhóm Anonymous mới đủ sức. Bạn qua diễn đàn hacker Việt Nam nhờ xem sao.

Nuri

vấn đề này quá dễ rùi ! bạn làm IT mà không biết cái vượt firewall à ! nếu bạn sử dụng utrasuff & shield không được bạn làm theo cách sau : start-->run-->compmgmt.msc-->service and applications-->nhìn sang phải-->service-->các dòng sau đây of hết dùm mình nha ! security center : disabled : và nếu nó start ta bấm stop , security account cũng y thế , windows firewall/in internet connecting cũng thế ! dis hết ! --> hoàn thành nếu nó check ip thì dùng chương trình ẩn hay thay đổi ip là hết ngay !

Ronit

dùng ultra đi, nếu không thì fake firewall , bỏ cho nó vài con trojan vào dùng cho tiện

quannguyen_90

trannmjnhha Bọn tàu khựa thật nham hiểm. Đánh bọn tàu khựa chỉ có nhóm Anonymous mới đủ sức. Bạn qua diễn đàn hacker Việt Nam nhờ xem sao. ai nói.VN mình k thua đâu nhá!!!Mà câu sau nghe chuẩn hơn câu trc

quynhhoa1410

cái này nghe mà giải đố dc chắc là thánh . nó không đơn giản chỉ là bảo cầm ờ giấy ra quán photo đâu.

xem cơ chế của nó thế nào , nó thiết đặt ra sao mới check dc. Nó sinh ra cái fw để vượt dẻ thế thì nói làm gì

bọn tàu thâm độc từ dân tộc , tốt nhất cạch nó ra đi chỗ khác làm.

macketoi_xd901

Fortigate là tường lửa phần cứng rất mạnh. Một khi vừa chặn Net là khó lòng xài được. Mình vừa quản trị thằng này và thấy chỉ có 2 cách: 1. Biết được pass và sửa đổi policy của nó, 2. Rút Fortigate ra, thay bằng modem thường ( bibi my company là cái chắc ).

wild_rose1501

theo em thì bác có 2 việc: thư nhất là đập máy tính ra, thứ 2 là nộp hồ sơ xin chuyện chố khác

chứ em nghĩ làm được theo ý bác thì cũng tương đối là khó đấy, không đơn giản đâu

c0nverse1

Mới có tí xíu mà bạn vừa suy nghĩ thiển cận đòi đánh tàu khựa, nguyên nhân là do bạn vừa không tìm hiểu kĩ trước khi làm cho người ta! Nguyên nhân bạn đưa ra thì cũng mong có người vào giải đáp dùm chứ còn cai title thì nên đổi lại.

mjviet2008

thằng này nó chẳng bít gì về IT nhưng nó nhờ bạn nó bên tàu giúp đỡ!

---------- Bài thêm lúc 15:30 ---------- Bài trước là lúc 15:29 ----------

văn vũ Mới có tí xíu mà bạn vừa suy nghĩ thiển cận đòi đánh tàu khựa, nguyên nhân là do bạn vừa không tìm hiểu kĩ trước khi làm cho người ta! Nguyên nhân bạn đưa ra thì cũng mong có người vào giải đáp dùm chứ còn cai title thì nên đổi lại. bác đừng nói thế! em thì có internet là đương nhiên rùi nhưng muốn cho ace trong công ty thui! cũng vì người Việt mình thui

anhgiai91 bác làm thế không sợ nó cho mất chuyện ak. tốt nhất là lên dí dao vào cổ nó và bảo mày có cho bố mày vào không like cho bác 1 phát

Các chủ đề có liên quan khác