Armstrang

Ai biết cách phá băng thông dcom 3g (MiMax) không vậy?em dùng hết 500Mb rồi bây giờ chạy chậm như rùa?giúp em với

Bạn làm ơn xem lại các thớt cũ, có post rất nhiều chủ đề đề cập nội dung này rồi, nhưng nếu dùng mimax hack băng thông Viettel thì cũng được khoảng 25Mb là nó tự động chuyển sang sóng 2G à.

Đang chờ các cao thủ ketnooi.com/forum vọc 3G để tìm cách mới.Hehe

pik_pum

mình mới sắm 1 con,cũng xài gói này...ở quê vẫn max speed dù vừa hết 500mb! chả biết sao! phá băng thôg tới giờ phút này hình như chẳng còn cách nào hiệu quả!

kasperskyvn

gần nữa tháng nay tớ phá được băng thông mà sao bi h nó không cho phá nữa hĩ đang rầu đây

catina2009 gần nữa tháng nay tớ phá được băng thông mà sao bi h nó không cho phá nữa hĩ đang rầu đây Phá dữ quá nó sợ rồi

quykyky

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.

---------- Bài thêm lúc 09:17 ---------- Bài trước là lúc 09:16 ----------

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.?

nduynt

maimaimottihyeu Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.? Không dám có ý kiến vì lại sợ bị fix hết là mình cũng hết dùng luôn.

henry_d_880

maimaimottihyeu Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.? Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn...

khinh_bi

xindungiuanh kìa có tên trong listtop kìa ! share yahoo cho anh em với ^^! đang dùng gói bình thường tốn wa

☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... ăn nói cẩn thận không thì SẼ ĐƯỢC RA ĐẢO VĨNH VIỄN NHÉ CHÚ EM

Phuc_Truong

Các Bro nghiên cứu là sẽ có cách.

ai biết phá băng Mimax Phần mềm nhé:Heodat.qt1234

Thanks!!!

Flannagan

huuchi207 thằng ku chủ thớt ni lập rồi để đó nhầm ak để đó khi mô

ko biết thì đừng nói nha

fgg_fgg

☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... Thế bạn vừa đóng lũy gì được cho anh em? Mở mồm cắn anh em mà không biết mồm mình thối à?

Suy nghĩ cho kĩ hả tuyên bố bạn nhé. các bạn kia nói đùa chọc phá nhau chơi cho vui chứ không có ý gì khác đâu. Mình cũng đâu dám cho mình là hiểu biết gì. Đúng là người xưa nói đúng "chó sủa là chó không cắn nhưng chó ít sủa có thể nó cắn bậy"

so_khanh

☆thedreamer123★ Trùm éo gì cái thằng đấy?đóng lũy được gì cho anh em,cho 4rum mà bảo trùm?toàn đi spam nhảm thôi.Trùm thì mình biết có mấy bác:xindungiuanh,traionline8888,Sâu Lùn... Người ta có lòng tốt share cho a e. không bit thì đừng có nói. Lượm rác mà tưởng các mác lênin. Ngu vãi

Các chủ đề có liên quan khác