Jar

Hi, hôm nay rảnh rảnh mình xin sẻ chia với tất cả người "ít" acc tailieu.vn VIP.....

Trước hết mình cũng xin Thank bạn vừa chỉ cho mình cách mà tailieu.vn gửi link reset pass:

Dưới đây là link reset pass của các acc VIP, các bạn chỉ cần click vào mỗi acc để lấy user name và password để đăng nhập

Vì số lượng người dùng nhiều nên nếu acc VIP nào vừa có người sử dụng thì phiền bạn click vào acc khác nha!

Và những ai nếu download xong rùi, nhớ click Thoát để cho người khác down nhé......

các bạn click vào acc nào mà thấy có điểm thưởng và gần hết thời (gian) hạn sử dụng thì có thể đổi điểm thưởng để tăng ngày sử dụng

List acc

Và đây nữa

Hướng dẫn

Ví dụ bạn muốn sử dụng acc tailieu VIP 11 bạn chỉ cần click vào acc tailieu 11

P/s: Nếu như trong số acc Vip này mà vẫn không thể giúp bạn download được tài liệu thì mời bạn ghé qua topic giúp download tài liệu này......tin rằng bạn sẽ được phục vụ nhanh nhất, tốt nhất

360_123

Ngày trước có bác Lampham cũng share 50 acc tailieu.vn, bây giờ có bác tiếp tục share 50 acc, VNZ nhiều thành viên tâm huyết ghê!

nh0cthjckkh0c

ch_hhh Hi.....cách share của mình cũng khác mà Uh, ra sau tiến bộ hơn trước! Share thế này không sợ change pass. Để acc tự sinh tự diệt luôn!

Michele

ch_hhh Hi.....cách share của mình cũng khác mà thêm cách log in = mail là ok

ken_baby_lovely

Kinh! Công phu quá nhỉ! 50 acc.... down mệt nghỉ! Mình vào thử 5 acc toàn thấy điểm thưởng 50-51.

ch_hhh Hi, hôm nay rảnh rảnh mình xin sẻ chia với tất cả người "ít" acc tailieu.vn VIP.....

Trước hết mình cũng xin Thank bạn vừa chỉ cho mình cách mà tailieu.vn gửi link reset pass:

Dưới đây là link reset pass của các acc VIP, các bạn chỉ cần click vào mỗi acc để lấy user name và password để đăng nhập

Vì số lượng người dùng nhiều nên nếu acc VIP nào vừa có người sử dụng thì phiền bạn click vào acc khác nha!

Và những ai nếu download xong rùi, nhớ click Thoát để cho người khác down nhé......

các bạn click vào acc nào mà thấy có điểm thưởng và gần hết thời (gian) hạn sử dụng thì có thể đổi điểm thưởng để tăng ngày sử dụng

Hướng dẫn

Ví dụ bạn muốn sử dụng acc tailieu VIP 11 bạn chỉ cần click vào acc tailieu 11

P/s: Nếu như trong số acc Vip này mà vẫn không thể giúp bạn download được tài liệu thì mời bạn ghé qua topic giúp download tài liệu này......tin rằng bạn sẽ được phục vụ nhanh nhất, tốt nhất

Welcome bác ^^!

Nhưng cách này bác phải thường xuyên kiểm tra link reset vì số lượng lick vào có hạn.

Nên phải theo doi và cập nhật lại link ^^!

Sâu Lùn thêm cách log in = mail là ok Dùng mail thì chỉ vài acc là đủ share đâu cần fai nhiều thế này ^^!

Bác chủ thớt theo dỗi cập nhật link cho anh em.

Các chủ đề có liên quan khác