fsoft_tuannm

thank bác vì vừa share không bít acc này sẽ có bao nhiu con dog sẽ đổi pass nhỉ

các bạn đoán trước nào

yon.koolboiz

Thank bác thớt vừa share. Nhưng mà thật sự bác share kiểu cả user lẫn pass thế này thì ... làm sao mà né được hiện tượng change pass!

Chửi thế chửi nữa cũng vô dụng vs cái lũ mặt dày. .

Lewis

Thank bạn , đang tải game ..từ trước giờ mới nhận được acc còn hiệu lực .

nhOk_OnlinE

bạn nào down phim thì vô đây nhé, mình mới biết trang này, dung lượng nhẹ mà rất nét

link toàn 4share và một số có add sẵn sub việt luôn đó, chúc vui

nsk1926

Hiện tại mình dow bằng acc này , 4share báo vừa tải hơn 60G ngày ... nên kg còn maxpeed nữa rồi ..

anhdangtimem_pl

tronghieuvn Hiện tại mình dow bằng acc này , 4share báo vừa tải hơn 60G ngày ... nên kg còn maxpeed nữa rồi .. ai nói với bạn là khong down được max speed nữa, nó không cho down luôn ý chứ tuy nhiên vẫn có cách download vượt quá dung lượng 1 ngày của nó

cách làm: bạn vào idm-download-option-sites logins-news. phần server patch các bạn đề là up.4share.vn/, user nightmarec1,pass warriot, nháy ok, muôn down cái gì, bạn copy link rồi rồi chọn add URL ở ngoài cửa sổ idm rồi dán link vào và ấn ok, download vẫn như thường ,vần max speed

bamboo_2611

THank bạn nhìu.Có cái dùng chung .Mọi người đừng ích ký change pass nhá.Văn minh tí đi

bluewater200vn

hoangminhthanhlo acc: nightmarec1

pass: warriot

ai đổi pass thì gửi mail qua mình nhé, đừng pm, gửi qua địa chỉ này [email protected]

chúc vui

ps: mả mẹ tụi mày mấy thằng đổi pass Kết nhất ps. Lúc sáng cần nhưng tìm không ra.

Các chủ đề có liên quan khác