Hardy

tình hình là down bộ cài microsoft word 2003 sp2 trên trang chủ của microsoft word,nhưng khi cài thì không được,bác nào giúp em với

đây là máy nhà em ạ:

còn đây là báo lỗi khi cài ạ:

ai có link cho em xin cái link down cũng được máy nhà em như trên,em muốn dùng 2003 các anh ạ thấy trên vnz toàn 2007 với 2010,em KẾT cái 2003 hơn

Vandenberg

nhớ bôi đen, copy link và paste vào trình duyệt nhé, click luôn không được đâu

gol_lele

Sài Office 2003 rút gọn đê,71MB thôi,bao gồm Word,Exel,PowerPoint,Outlook

Derren

office 2003 sp2 của bạn là bảng up sp2 không phải là chương trình để cài.

sammurai8 Sài Office 2003 rút gọn đê,71MB thôi,bao gồm Word,Exel,PowerPoint,Outlook
Như bác là hợp lý này , cho em hỏi chút bản này có hạn chế chức năng gì của nó không bác

Tuy nhiên làm ăn như c@ng ấy cho linh vớ va vó vản

world_boy_17

SuperDreamII Như bác là hợp lý này , cho em hỏi chút bản này có hạn chế chức năng gì của nó không bác

Tuy nhiên làm ăn như c@ng ấy cho linh vớ va vó vản sorry ,do mình trả lời bài khác nên post nhầm link

duonghuongz

Chả hiểu .Chắc cái này windows Xp của bạn không có bản quyền thấy product gì đó

2013 gần đến rồi mà bạn,cài 2003 làm gì nữa, down bộ 2010 về dùng. Nhiều người cứ KẾT 2003 vì lý do là "quen" nó rồi, nó "dễ dùng". Mình thấy lý luận đó là dành cho những người không chịu tiến bộ. Khoa học phát triển thì mình fải tiếp cận cái mới, hướng tới nó chứ k thể bảo thủ được.

lu_lu.0nljn3

thanhhoa_active 2013 gần đến rồi mà bạn,cài 2003 làm gì nữa, down bộ 2010 về dùng. Nhiều người cứ KẾT 2003 vì lý do là "quen" nó rồi, nó "dễ dùng". Mình thấy lý luận đó là dành cho những người không chịu tiến bộ. Khoa học phát triển thì mình fải tiếp cận cái mới, hướng tới nó chứ k thể bảo thủ được. Bạn này phán chuẩn quá đi , nhưng mà bạn biết dân văn phòng nhất là những bộ máy cơ quan của nhà nước bạn thấy các cụ các ông trong đấy có ai sài được 2007 2010 không còn các bà các cô giáo viên cao tuổi nữa có muốn tiến bộ cũng không tiến nổi huống chi là . Nên cái gì thì nó cũng phải phù hợp bạn đánh Word 2010 đi nộp cho thầy giáo cho vào máy của thầy word2003 bố thầy cũng chả mở được , mang ra quán phôt in thì nó bảo mang về anh chịu k0 in được ( của nó Word2007 ) thế là lại phải Save as về 2007 hay 2003.

Cái mới cái tiến bộ chúng ta phải biết tiếp thu để làm cho công chuyện nó tốt hơn nhanh hơn chứ không phải là gây khó khăn cho công chuyện của mình , nên cái mới là cái tiến bộ để theo kịp thời (gian) đại tuy nhiên nó phải phù hợp với công chuyện sở KẾT của mình . Riêng em chỉ em cũng rất KẾT cái mới KẾT 2010 bóng bảy nhiều chức năng nhưng máy em yếu khồng cài được , KẾT 2003 vì nó nhe đơn giản dẽ sử dụng nhưng mà cũ rồi thê là chơi luôn cái ở giữa Word2007 không cũ không mới phù hợp với công chuyện hiên tại của mình

Chúc các bạn thành công !!!

Các chủ đề có liên quan khác