Edwin

E dùng scan driver tài driver về và vừa cài được gần hết nhưng 2 cái driver

universal serial bus (usb) controller và sm bus controller chẳng tài nào cài được, bác cao thủ nào biết tìm cái này ở đâu "mách lẻo" e với, vì hiện tại cắm chuột usb vào nó chẳng nhận gì cả. Ah nếu bác nào cũng đang dùng con này mà driver đầy đủ thì backup cho e 1 bản với....hj e Thank trước.

luulymattim

hochoikienthuc mình đang sài 1 em như của pác nè , cắm chuột vẫn bình thường, cái của e là thiếu driver. Còn trước đây thì cắm chuột chẳng sao cả khi ma driver full

sungyuri95

bác vào trang đây dowload driver về nè nho dùng firefox cho nhanh nhé

thấy hay thi thank nhak

u_kitkat

Của bạn nè...Cái này là USB 3.0. Mình vừa cài windows tối qua xong, cũng xài con này. Hỳ, nên tiện thể Up lên MF cho bạn. Thiếu gì thì add yahoo; tieutu_h0cyeu nhá

MF thì phải cop link rồi paste vào Tab khác nha bạn (có thể bạn biết nhưng mình nói rõ k bạn lại bảo link die nữa...)

Adao

anhzzzkiet Của bạn nè...Cái này là USB 3.0. Mình vừa cài windows tối qua xong, cũng xài con này. Hỳ, nên tiện thể Up lên MF cho bạn. Thiếu gì thì add yahoo; tieutu_h0cyeu nhá

MF thì phải cop link rồi paste vào Tab khác nha bạn (có thể bạn biết nhưng mình nói rõ k bạn lại bảo link die nữa...) Mặc dù là e tìm thấy rồi nhưng vẫn thanks bác nha

Các chủ đề có liên quan khác