Mình sẽ nâng cấp free 50 GB Box.com cho tất cả người với điều kiện chĩ cần có tài khoản yahoo mail Việt Nam, Box.com hiện đang có chương trình khuyến mãi lớn cho anh em Việt Nam . Mình sẽ gửi lời mời gia nhập qua Yahoo mail của bạn.

Note: Tài khoản yahoo mail Việt Nam nha, các bạn để lại mail theo hình thức này memory378[@]yahoo[dot]com.vn nha, để tránh bị spam của mấy người quảng cáo đi scan diễn đàn

hongtam_b10

memory378 Mình sẽ nâng cấp free 50 GB Box.com cho tất cả người với điều kiện chĩ cần có tài khoản yahoo mail Việt Nam, Box.com hiện đang có chương trình khuyến mãi lớn cho anh em Việt Nam . Mình sẽ gửi lời mời gia nhập qua Yahoo mail của bạn. Hí hí, mình có mấy tk vừa mời được rồi nhưng để đuôi email khác yahoo nên không mời được, vì họ phải có email có đuôi như của mình. Đổi một cái email sang @yahoo.com.vn mời anh em dùng chơi và kiếm 50GB

Khuyến mãi toàn tg, chứ đâu riêng anh em VN ta

Ai có mail @yahoo.com.vn vứt lên đây, memory378 với mình mời nhé.

Mỗi người một cái, sau khi các bạn có một tk có 50GB, các bạn tạo lấy 10 hay bao nhiêu đó emails @yahoo.com.vn, rồi tự mời bản thân, và làm cho 10 cái @yahoo.com.vn đó cũng được 50GB

---------- Bài thêm lúc 06:57 ---------- Bài trước là lúc 06:43 ----------

kysimandem Giúp mình với: [email protected]!

[email protected] @gmail.com với @yahoo.com nó không cho mời, bạn tạo lấy một cái @yahoo.com.vn là được. Sau đó tự bạn mời bạn

ha_online_1991

nhatthanh_35 Chỉ KẾT gmail mà lại không có mới chán chứ Sau khi có 50GB bạn có thể thay yahoo mail bằng gmail, và như vậy bạn có gmail với 50GB. Giống như facebook ấy, bạn đăng ký với email A, nhưng có thể đổi thành email B, C, và đăng nhập bằng B, C, ...

---------- Bài thêm lúc 07:51 ---------- Bài trước là lúc 07:48 ----------

Nhấp chuột vào My Account, rồi chọn Account Settings, kéo xuống dưới sẽ thấy Login Information: .... Xóa yahoo mail ở đó đi, gõ gmail và nhập MK, nhấp Save. Vào gmail, nhấp link kích hoạt để chuyển tài khoản Box.Com từ yahoo sang gmail.

OK ?

---------- Bài thêm lúc 07:53 ---------- Bài trước là lúc 07:51 ----------

Đã hiểu thuốc Fucaca diệt trừ giun như thế nào chưa?

marianc_2807

Trích dẫn từ tui iu VN;10853528:
Sau khi có 50GB bạn có thể thay yahoo mail bằng gmail, và như vậy bạn có gmail với 50GB. Giống như facebook ấy, bạn đăng ký với email A, nhưng có thể đổi thành email B, C, và đăng nhập bằng B, C, ...

Ý kiến này hay đây chuyển hết sang Gmail nếu được 50Gb

ducvinh_tbvn

phongkiem221 Giúp mình với yahoo nè : [email protected] . Thanks nhiều nhé @yahoo.com.vn mới được. Mình có email đuôi khác cũng mời được, nhưng các bạn không lập được email đuôi đó.

Bạn tạo mail đuôi yahoo.com.vn rồi mình mời cho. Bạn check mail, nhấp vào link đăng ký, và thấy 50GB

---------- Bài thêm lúc 08:10 ---------- Bài trước là lúc 08:06 ----------

[/COLOR] phongkiem221 Giúp mình với yahoo nè : [email protected] . Thanks nhiều nhé

---------- Bài thêm lúc 08:05 ---------- Bài trước là lúc 07:59 ----------

Giúp mình với yahoo nè : [email protected] . Thanks nhiều nhé Đã mời [email protected]

Check mail và đăng ký Box.com nhé, được 50GB thì vào comment để mở hàng cho anh em tin

dinhtai_nd_na37

thanhroon giúp mình với bạn ơi
[email protected]
[email protected]

thanks bạn trước nha ! Bạn đăng ký mail có đuôi .vn nha

---------- Bài thêm lúc 12:03 ---------- Bài trước là lúc 12:01 ----------

AppleQ Giúp mình vs: [email protected]

Thanks Đã gửi cho bạn

Hình như email của bạn vừa đăng ký rùi, email khác nha

---------- Bài thêm lúc 12:03 ---------- Bài trước là lúc 12:03 ----------

kysimandem Giúp lại mình nhé [email protected][email protected]! thanks Bạn kiểm tra mail nha

Xin Đừng Nhìn Em Có cách nào chuyển đuôi yahoo.com sang yahoo.com.vn không các bạn ơi nếu không nhầm thì bạn thử đăng nhập vào mail bằng cách thêm đuôi vn vào thử xem, cái này cả mấy năm về trước không biết bây giờ thế nào.Good luck!

Bradleigh

Mất công chuyển, thì lập đại lấy vài cái, chỉ mất vài phút. Đằng nào bạn cũng phải có thêm vài cái @yahoo.com.vn nữa để có thể mời mà.

congchuameo888

tui iu VN Mất công chuyển, thì lập đại lấy vài cái, chỉ mất vài phút. Đằng nào bạn cũng phải có thêm vài cái @yahoo.com.vn nữa để có thể mời mà. uk,thank bạn nhé

sunshine_wind

memory378 Mình sẽ nâng cấp free 50 GB Box.com cho tất cả người với điều kiện chĩ cần có tài khoản yahoo mail Việt Nam, Box.com hiện đang có chương trình khuyến mãi lớn cho anh em Việt Nam . Mình sẽ gửi lời mời gia nhập qua Yahoo mail của bạn.

Note: Tài khoản yahoo mail Việt Nam nha, các bạn để lại mail theo hình thức này memory378[@]yahoo[dot]com.vn nha, để tránh bị spam của mấy người quảng cáo đi scan diễn đàn Hay quá mình xin một lời mời nhé
[email protected]

Các chủ đề có liên quan khác