thanhnha0805

Em đang dùng MiMax, ở tốc độ 2G rồi

Hôm trước em thấy có tin nhắn quảng cáo của VT :

"[QC] Tu 05/04 - 30/04/2012, Viettel KM dac biet cho thue bao Dcom 3G: Quy khach mua them 2GB luu luong chi voi 30.000d. De dang ky, soan DK30 gui 109. Luu luong mua them duoc su dung trong 15 ngay ke tu ngay dang ky. Chi tiet lien he 1818 (200d/p) hoac truy cap . Tu choi tin 199, soan TC gui 199"

Em soạn DK30 gửi 109 nó báo "Quy khach da dang ky chuong trinh MCTD, de dang ky dich vu nay quy khach vui long huy chuong trinh MCTD. Xin cam on. "

Vậy cho em hỏi:

1. Đăng ký thêm 2GB là phải hủy MiMax ạ?

2. 2GB có được tốc độ 3G không?

3. Hủy MCTD như thế nào?

nhuy201

Nếu bạn đang dùng gói MiMax->sim di động thường chứ không phải là sim chuyên dụng Dcom 3G.

Mà sim di động thường thì không thể đăng ký mua thêm 2G được, vì chương trình KM chỉ dành cho thuê bao dcom 3G

Còn nếu bạn dùng sim DCOM 3G vừa đăng ký MCTD thì hủy: HUYTD gửi 191 rồi mua 2G có tốc độ 3G đó.

cunho263 Nếu bạn đang dùng gói MiMax->sim di động thường chứ không phải là sim chuyên dụng Dcom 3G.

Mà sim di động thường thì không thể đăng ký mua thêm 2G được, vì chương trình KM chỉ dành cho thuê bao dcom 3G

Còn nếu bạn dùng sim DCOM 3G vừa đăng ký MCTD thì hủy: HUYTD gửi 191 rồi mua 2G có tốc độ 3G đó. ban nay noi dung. Ban k mua them 2gb kia la do ban dang dung sim di dong khong phai la sim dcom chuyen dung.Va ban hay doc lai cai CTKM o tren di.

haanhtho8x

cunho263 Nếu bạn đang dùng gói MiMax->sim di động thường chứ không phải là sim chuyên dụng Dcom 3G.

Còn nếu bạn dùng sim DCOM 3G vừa đăng ký MCTD thì hủy: HUYTD gửi 191 rồi mua 2G có tốc độ 3G đó. chuẩn man..................

cunho263 Ôh! Đi đâu cũng gặp bác này. Chắc có duyên nhưng không có nợ đâu nha..... có khi nợ từ kiếp trước chứ kiếp này không có nợ nha.

minhtrangkool

Cho hỏi hết 500MB đầu của Minmax thì tốc download có được 256 hay 128 kbps như nó nói không vậy

Các chủ đề có liên quan khác