Bricriu

không hiểu sao mà mạng nhà mình dạo này rất hay bị dis, cứ vào game được 1 tí là ngắt kết nối. Không biết các bạn xài mạng của VNPT có bị hay không chỉ nhà mình bị thôi?

Number1_007

Tình hình chung, đi đâu cũng găp rất nhiều topic nói về vụ này của mạng VNPT !! Chắc cách giải quyết là đổi mạng quá

minhngoccomic

Mình cũng bị 2 tuần nay rồi. Có hôm cứ 10 phút nó dis 1 lần Gọi lên hỏi thì nó bảo khu nhà mình đang sửa với thay cáp gì đó

Sigehere

mạng nhà mình cũng vậy nè bị liên tục gọi bọn nó đến thỳ kêu có khi hỏng modem bảo thay thỳ nó bảo thay h` mất mấy lít chả nhẽ túm cổ đáp phát ra cổng

hong_nhung

mình cũng bị thế, và hay bị vào buổi tối, nhưng khoảng 1 tuần thì hết. Đến giờ vẫn bình thường

candyshop_ntk

mạng vnpt luôn được mệnh danh là mạng ổn định nhất nhưng dùng nhiều mới biết cũng như nhau thôi có lẽ cơ sở hạ tầng của ta còn kém quá chăng , cứ phập phà phập phù bực nhất là down file vài gb là tèo

tháng trước mình cũng bị out rồi lại có,có rồi lại out, bực mình nên đổi mạnh khác cho lành dùng vnpt bây giờ chất lượng chăm nom khách hàng kém lắm gọi ktv cả tháng mà chả thấy ma nào đến

Andrew

Cứ chập tối là như ma làm, chập chờn lúc có lúc mất, nó mất hẳn lại dễ xử lý đằng này. Ngày thì bận đi làm ai mà trông thợ được...chán!

mình thấy tốc độ mạng vẫn bình thường, chỉ mỗi tội hay bị dis, chừng trưa, chiều và tối nửa đêm thì không sao. đang chơi game hay đi pb, nó dis 1 cái, bảo có tức không?

Các chủ đề có liên quan khác