acquysongnin

Chào tất cả người , cho mình hỏi ff của mình không hiểu sao trong phần tìm kiếm hình ảnh nó chỉ hiện len 1 phần thôi cỏn những phần sao xám, gay khó khăn trong quá trình tìm hình ảnh, ai biết chỉ giúp mình nhé. à còn và vấn đề bảo vệ nữa. giúp mình tắc nốt nó luôn khó chịu kinh khũng

Thank các bạn

datpqmail

thanh@@@ Chào tất cả người , cho mình hỏi ff của mình không hiểu sao trong phần tìm kiếm hình ảnh nó chỉ hiện len 1 phần thôi cỏn những phần sao xám, gay khó khăn trong quá trình tìm hình ảnh, ai biết chỉ giúp mình nhé. à còn và vấn đề bảo vệ nữa. giúp mình tắc nốt nó luôn khó chịu kinh khũng

Thank các bạn Cái hình đầu tiên, những phần bị màu xám là do mạng của bạn lúc đó bị lag nên nó load không nỗi thôi không có vấn đề gì cả. Bạn lựa thời (gian) điểm nào mạng nhanh load thử là biết liền.

Còn cái hình bên dưới bạn bấm vào thêm ngoại lệ đi. Làm 1 lần mai này nó sẽ không hỏi bạn nữa đâu

Shawn

bạn khai thác mạng triệt để thế kia thì, nó thật đến cáp quang còn lag, mà còn không biết cấu hình máy bạn như thế nào nữa

Boyd

như hình trên do load chưa hết nên vậy và môt số là do không kệt nối đươc tới trang web có hình ảnh đó trường hớp thứ 2 là do firefox báo trang web đó không an toàn nếu bạn tin tương trang web đó thì nhấn vào thêm ngoại lệ

Khoa_Rus

>"< mở ít tap thôi bạn ơi, cái GG ảnh thì do load chưa hết thôi f5 mấy phát là hết liền, còn cái hình thứ 2 thì "thêm ngoại lê" đi không sao cả đâu, muốn an toàn hơn thì cài cái Phần mềm diệt virus vào nhé, KIS chẳng hạn

Các chủ đề có liên quan khác