Cách này mình cũng mới phát hiện ra nếu có thiếu sót gì A.E cho thêm ý kiến.

Trước tiên down phần mềm càicủa dcom tương ứng với dcom bạn đang dùng:

Ở đây mình dùng loại E173Eu-1 đây là link của loại này

Sau khi vừa down xong, bạn xóa phần mềm dcom đang chạy hiện tại trên máy bạn, tiếp đó bạn vào C:\Program Files xóa tiếp Folder: ''D-com 3G'' tiếp đến cài đặt phần mà bạn vừa down ở trên như bình thường

Lưu ý: không vào usb cài nhá

Đây là video chỉ dẫn làm

Gói Mimax, DKTC đều sử dụng được hết.

Sai xót gì A E lũy ý nha

nhok4everinlove

zharjna Cách này mình cũng mới phát hiện ra nếu có thiếu sót gì A.E cho thêm ý kiến.

Trước tiên down phần mềm càicủa dcom tương ứng với dcom bạn đang dùng:

Ở đây mình dùng loại E173Eu-1 đây là link của loại này

Sau khi vừa down xong, bạn xóa phần mềm dcom đang chạy hiện tại trên máy bạn, tiếp đó bạn vào C:\Program Files xóa tiếp Folder: ''D-com 3G'' tiếp đến cài đặt phần mà bạn vừa down ở trên như bình thường

Lưu ý: không vào usb cài nhá

Đây là link video chỉ dẫn làm

Gói Mimax, DKTC đều sử dụng được hết.

Sai xót gì A E lũy ý nha Chủ thớt up lại video dùng code này đi

PHP Code: [YOUTUBE]1aO6kMKLoTs[/YOUTUBE] 

Mà mình thấy cách này cũng không phải là mới, có thể là chỗ bạn vit teo chưa fix ..........Thanks bạn vừa quay video và sẻ chia .......

giaiky2007

Ai mở hàng xem nào

---------- Bài thêm lúc 20:25 ---------- Bài trước là lúc 20:23 ----------

ch_hhh Chủ thớt up lại video dùng code này đi

PHP Code: [YOUTUBE]1aO6kMKLoTs[/YOUTUBE] 

ừa tks up cái video len forum cũng chả xong ^^

motvongtraibong

Hmanh93 Cái này dài dòng.........quá dùng cách cũ còn nhanh hơn một số người dùng cách cũ có được đâu :T

Swain

lanhchua_la2 Refresh gì lắm thế ku ,sau 200mb nó có bóp hay không đó mới là vấn đề anh em quan tâm

Chắc là không bị bóp thì mới nói chứ, bị thì còn nói làm gì nữa

lanhgia007

honglien2502 cách này hơn cách cũ 4mb. Cách cũ 25mb đứt, cách nãy những 29mb. Đứt là sao hả bạn ? Mình chưa dùng, đang định mua nên tham khảo chút

sau khi nó thu băng thông thì dùng cách này để nâng nên. chứ cứ hỏi nó có bóp hay không thì dùng hết free rồi hẵng xem tiếp

ntcmar

muốn tải để test thử cái mf 190s mà không tải được link die rồi, ai tải được rồi up lên hộ cái nào để anh em cùng test

Các chủ đề có liên quan khác