hoai_namvn2000

là đăng ký gói MCTD của viettel hết 2Gb bị bóp băng thông xuống còn 2g trước đó là 3g, tốc độ như rùa

Niall

Giờ Viettel fix lỗi này rồi...Chỉ có nạp thêm tiền là tốc độ truy cập lại tốt thôi...

p3mi_003

Fix thì cũng còn phải tùy
hankjonny Giờ Viettel fix lỗi này rồi...Chỉ có nạp thêm tiền là tốc độ truy cập lại tốt thôi...

phongmx_aof

manutd278 ai bít cách chỉ với bị bóp băng thông dùng chán quá hỏi cái kiểu không có thành ý gì hết trơn vậy bạn! không tên không tuổi. không thanks không biết bạn hỏi ai?

người mún hỏi cũng phải lịch sự tí chứ hỏi trông không kiểu đó ai mà chỉ!

young_pu_0101

manutd278 ai bít cách chỉ với bị bóp băng thông dùng chán quá hỏi cái kiểu như ông nội người ta vậy

mình dùng dòng e173u, vừa thành công và xin sẻ chia.( chỉ áp dụng cho dòng 173u thôi).mình ở hà nội nha ( nội đô chứ hông phải hn2)

b1: ngắt kết nối

b2: tại giao diện dcom chon công cụ - lựa chon - mạng - chỉ gms - rồi ấn áp dụng ( chú ý không nhấn ok nha)

b3: nhìn cột sóng hiện edge thì chọn ưu tiên umts - áp dụng - ok - rồi nhanh tay kết nối( chỉ cần cột sóng chưa kịp hiện umts là ok)

b4: thưởng thức thôi (khi đó cột sóng là hspa). tuy tốc độ cao hơn 700kb nhưng không ổn định.nhìn mục thống kê thấy biểu đồ có nhiều rãnh sâu thể hiện sự sụt tốc độ. chúc các bạn thành công

lưu ý: ai dùng mà thấy vẫn bị trừ tiền thì đừng lo. Chỉ cần trừ đủ 100k cho pc, 120k cho laptop thì fix. ai được km lưu lượng thì sau 2gb( tính cả km thì sẽ bóp td).khi đó máy sẽ vẫn trừ tiền cho đến khi đủ 100k và 120k. Một số trường hợp sau 200mb thì bị fix, các bạn chịu khó thao tác lại. Mình dùng dcom trước khi bóp tốc độ ổn định hơn 400kb(sáng 400,tối hơn 600k), max là 900kb( đây không phải do idm tính cộng dồn nha). .mình ở hà nội nha ( nội đô chứ hông phải hn2). tốc độ còn phụ thuộc khu vực,sóng khỏe hay yếu... ai hack mà thấy chỉ được 200-300kb thì đừng buồn nha.

Flannagan

leuleu216 mình dùng dòng e173u, vừa thành công và xin sẻ chia.( chỉ áp dụng cho dòng 173u thôi).mình ở hà nội nha ( nội đô chứ hông phải hn2)

b1: ngắt kết nối

b2: tại giao diện dcom chon công cụ - lựa chon - mạng - chỉ gms - rồi ấn áp dụng ( chú ý không nhấn ok nha)

b3: nhìn cột sóng hiện edge thì chọn ưu tiên umts - áp dụng - ok - rồi nhanh tay kết nối( chỉ cần cột sóng chưa kịp hiện umts là ok)

b4: thưởng thức thôi (khi đó cột sóng là hspa). tuy tốc độ cao hơn 700kb nhưng không ổn định.nhìn mục thống kê thấy biểu đồ có nhiều rãnh sâu thể hiện sự sụt tốc độ. chúc các bạn thành công

lưu ý: ai dùng mà thấy vẫn bị trừ tiền thì đừng lo. Chỉ cần trừ đủ 100k cho pc, 120k cho laptop thì fix. ai được km lưu lượng thì sau 2gb( tính cả km thì sẽ bóp td).khi đó máy sẽ vẫn trừ tiền cho đến khi đủ 100k và 120k. Một số trường hợp sau 200mb thì bị fix, các bạn chịu khó thao tác lại. Mình dùng dcom trước khi bóp tốc độ ổn định hơn 400kb(sáng 400,tối hơn 600k), max là 900kb( đây không phải do idm tính cộng dồn nha). .mình ở hà nội nha ( nội đô chứ hông phải hn2). tốc độ còn phụ thuộc khu vực,sóng khỏe hay yếu... ai hack mà thấy chỉ được 200-300kb thì đừng buồn nha. Cái này có lâu rồi mà bạn? Lại hát bài hát "con cá"

Các chủ đề có liên quan khác