giothangbay

Không biết tất cả người thế nào, nhưng mạng nhà Viettel nhà em phải 1 tuần nay rồi, cứ tới tầm từ 19h tới 23h là không làm gì được với nó. load toàn có khoảng <10K. Ban ngày thì không sao vi vu 200 500K như thường. Trước đây khoản một tuần mình không bị thế này. Mạng cả ngày dùng ổn định.

Mọi người thì thế nào. Cái này chắc là do nhà mạng nhỉ.

nếu mình không nhầm bạn gặp trường hợp này khi hack MCGH đúng không? Nếu đúng vậy thì bạn cứ kết nối bình thường ( không hack) nó sẽ vào mạng với tốc độ của gói cước (32k mimax 64 k dcom)

Benen

OK Chính xác mình cũng bị vậy, bạn gọi lên tổng đài đi, mình cũng gọi rồi, gọi thật nhiều và nói những lời tức giận cho nó nhanh chóng fix, mình ở thanh xuân - hà nội

tuanhoai_3009

Mình ở Cầu Cót . Mình cũng gọi 3 4 lần rồi, gặp tổng đài toàn bảo là sóng ở chỗ anh thế nào, bla bla bla rồi cuối cùng chốt lại câu để tụi em xem lại có gì sẽ báo lại với anh sau. đến nản với cái trò chạy vòng tròn của nhân viên tổng đài

c4sau_chu4

sao cái dcom của tui hôm nay không bóp băng thông được nhỉ, cứ bóp rồi (256KB) thì 1 giây sau nó tự ngắt rồi chuyển sang 7.2mb botay không hiểu sao

dongchoac_ch

Mình vẫn xài bình thường mà (ko hack). Cũng có khi do sóng thật. Ở trường thì vẫn bt nhưng khi về nhà thì không chạy nổi

longcula

chỗ mình xài vẫn tốt, buổi tối thì không xem phim được còn ban ngày thì vô tư

Mình cũng hay bị lắm. Cái đèn dcom cứ chuyển qua màu xanh lá cây là thôi rồi. Load 1 trang web cũng không xong

nudeman200026

xanh lá cây thì cứ để im nv đi bạn, đợi 1 tý tự nó chuyển qua HSPA à , k cần bóp lại đâu

Các chủ đề có liên quan khác