hoala_cocay

Xác nhận Cần Giờ dia thật rui!!!!!

Có bác nào co cách phá băng thông nào nữa không, giúp e với!!!!!!!!!:

-SS

Jourdaine

tronghieuvn Theo mình kg phải nhà mạng fix theo từng địa phương mà do sóng nơi đó không mạnh và ổn nên kg fix được . ! kinh nghiệm quan trọng cá nhân tui là : usb 3g kg nên cắm trực tiếp vào máy , phải dùng dây nối usb 1 mét ra xa máy vì để gần do ảnh hưởng từ trường từ quạt giải nhiệt sẽ giảm sóng 3g . thực hiện chuyện này là fix ok ngay ... mình cũng dùng giây như bạn nhưng không thực hiện thao tác hack được bạn à, lại phải cắm trực tiếp vào máy mới hack được mình dùng mf190s bạn có biết tại sao không

Angelo

ở miền nam em cũng bị fix hết rùi, nhưng dùng sóng 2g không thua gì 3g hết, chỉ có xem clip là chờ load thui heheh

Viettel ki bo kiệt sỉ ! Bóp thế thì làm sao mà thở được. các bạn chuyển mà bị ngắt kết nối thì trước khi chuyển cứ chuyển qua chuyển lại vài lần rồi mới kết nối xem sao.Nghĩ đến dùng mạng 2G là thấy buồn nên mỗi khi gặp sự cố là phải cố gắng

Dunixi

Bạn nào muốn cách phá băng thông thì gửi tin vào hộp tin nhắn của mình.

diemconuong86

hack băng thông không có được, mới bật đèn xanh lá 2 giây là bị ngắt rồi tự nó chuyển sang đèn xanh dương>>

ở gần cầu tân thuận 2 đó fix rồi, chán

mình cũng bi vậy ne :::::>>>>>>>> mình đang ở bình dương xai windows 7 ::>> còn có anh trong lớp minh xài line thì vẫn con đựoc tốc độ bình quân 6m