anna_le

các anh cho em hỏi em dùng điện thoại làm modem thì bẻ khóa băng thông như nào

the_best_thing mình làm theo y chang chủ thớt, hibernate xong, bât lại máy, dcom tự kết nối, đèn 3 màu. mình để ý thấy lúc đầu nó có màu xanh lá chuyển sang xanh lam nhưng được có vài giây thì lai thành đèn 3 màu, băng thông vẩn bị bóp. là sao đây đèn 3 màu là đèn j bạn, nếu bị chuyển sang màu xanh lá thì phải ngồi chờ... tutu nó chuyển sang 3G mà...nếu k bạn áp dụng cách truyền thống, mình thấy cũng gút mà

---------- Bài thêm lúc 13:55 ---------- Bài trước là lúc 13:52 ----------

forever30210 Chủ thớt cho mình hỏi với. Bạn dùng Dcom gì vậy.

Mình vừa tắt máy bằng Hibernate rồi, không ngắt kết nối Dcom. Nhưng khi mở máy lên (b3) thì nó không tự động kết nối cho mình ý.

Mình dùng Dcom MF190S. Hay còn tùy theo Dcom nữa nhỉ

Ở bước 1. Trước khi nhấn kết nối, bạn để mạng ở gì vậy, Tự động phải không mình dùng E173eu-1 đó bạn, mình cài dcom vào máy mỗi lần mở máy là nó tự bật luôn nhưng k tự kết nối, mình dùng Hibernate thì nó mới tự kết nối

CHo mình hỏi chỗ mạng ưu tiên chọn dòng nào vậy bạn ?

À chủ topic quên nói với ae là chỗ Cài đặt hệ thốngc chọn Tự kết nối....

Rye

kakaka vừa quá vừa áp dụng thành công rồi kéo 1 e 1,4GB mà không hề rớt mạng download toàn 380-500kb/s

thank thớt nhiều nhé

cách hay thế mà h mới biết.trước h toàn bóp băng thông down chán vkl

Avrel

jincute CHo mình hỏi chỗ mạng ưu tiên chọn dòng nào vậy bạn ?

À chủ topic quên nói với ae là chỗ Cài đặt hệ thốngc chọn Tự kết nối.... ưu tiên UMTS bạn ơi

---------- Bài thêm lúc 15:37 ---------- Bài trước là lúc 15:36 ----------

chanvkl94 kakaka vừa quá vừa áp dụng thành công rồi kéo 1 e 1,4GB mà không hề rớt mạng download toàn 380-500kb/s

thank thớt nhiều nhé

cách hay thế mà h mới biết.trước h toàn bóp băng thông down chán vkl hóa ra cũng có ng thành công, tưởng chỉ có 1 mình mình tự kỉ vs cách này thôi chứ

---------- Bài thêm lúc 15:38 ---------- Bài trước là lúc 15:37 ----------

haithien13 thanks bác mới làm được không biết có sớm bị fix không >"< cách này có đập phá j thằng vt đâu mà sợ fjx

Các chủ đề có liên quan khác