world_boy_17

về nguyên tắc thì làm sao để kết nối Dial-up được khi sóng ở EDGE mà vừa chuyển qua UMTS là được. nhìu bác không dc là do không kịp kết nối khi vạch nó chuyển qua UMTS nhanh quá. +1 bác thớt.

timbandj

datryo không dc ban oi , minh xai mf 190s , mimax van 30k/s ak, (ban phai cai tu dong ket noi trong dcom phai ko,nhu vay moi tu dong ket noi dc ?) máy mình mở lên là dcom tự động kết nối à, đâu cần cài

---------- Bài thêm lúc 13:46 ---------- Bài trước là lúc 13:45 ----------

xem ra k ai làm dc , topic này mình chỉ lũy ý cách của mình hay xài thôi, còn làm dc hay k là tùy

nếu k dc các pác cứ áp dụng cách truyền thống mà xài

boomstar9x xài pc làm có được không nhỉ. mà dù gì cũng vẫn phá băng được nên chẳng cần share cho mình cách phá vs nhé ban. tks ah.

freeze.nature

ủa các bạn bàn về vấn đề gì vậy, bộ đây là cách làm để xài 3G là không tốn tiền hả.....mình không hiểu lắm... gì mà thấy có người xài 19 ngày mà hơn 100Gb rồi.. các giải KẾT giúp với...

d3m0n_111

Mình dùng DCom của Viettel nhưng unlock để dùng sim Mobi thì có áp dụng cách của chủ topic được không?

tianangnho_hn

trungpos Mình dùng DCom của Viettel nhưng unlock để dùng sim Mobi thì có áp dụng cách của chủ topic được không? chỉ áp dụng theo nhà mạng. không theo usb nên không được.

kvltdf

Ai Giúp mình cái này với.Mình Chỉnh cách không bị bóp băng thông tương tự mấy topic trước,xài được 2 ngày thì bị thông báo là sim bị chặn dịch vụ.Kết nối toàn báo lổi 620 j đó

Durwyn

her mình làm được rồi mà mạng hơi chậm lâu lâu nó lại về mạng 2G rồi tự sang 3G luôn

thanks thớt

dieulinh060986

Nguyen Sat về nguyên tắc thì làm sao để kết nối Dial-up được khi sóng ở EDGE mà vừa chuyển qua UMTS là được. nhìu bác không dc là do không kịp kết nối khi vạch nó chuyển qua UMTS nhanh quá. +1 bác thớt. mình chỉ cần cắm dcom vào để đó tự nó làm chuyện còn lại, chuyện của mình là chiến thôi , khỏi cần đập phá băng thông làm j

---------- Bài thêm lúc 16:23 ---------- Bài trước là lúc 16:22 ----------

zero_knight tắt máy bằng chức năng Hibernate là tắt ntn ạ. mình xài assus Hibernate trong máy có đó bạn chung chỗ với shutdown đó, mình xài laptop có chức năng này, còn pc thì mình k bjk

---------- Bài thêm lúc 16:31 ---------- Bài trước là lúc 16:23 ----------

multinhan ủa các bạn bàn về vấn đề gì vậy, bộ đây là cách làm để xài 3G là không tốn tiền hả.....mình không hiểu lắm... gì mà thấy có người xài 19 ngày mà hơn 100Gb rồi.. các giải KẾT giúp với... mimax là 1 dạng đăng kí trọn gói đó( xài hết 500MB dung lượng thì nó chuyển qua mạng cùi bắp-mạng cùi này xài k tốn tiền nữa)xài cho điện thoại, mà bỏ sim đăng kí mimax vào dcom cũng xài dc , chỉ cần bóp băng thông lại là có mạng 3G free rồi.....

-pác ấy chắc down phim kinh lắm nên mới lên tận trăm GB đó bạn

---------- Bài thêm lúc 16:33 ---------- Bài trước là lúc 16:31 ----------

tien712a3 share cho mình cách phá vs nhé ban. tks ah. -cách phá băng thông dcom có trên 4rum đó bạn

---------- Bài thêm lúc 16:35 ---------- Bài trước là lúc 16:33 ----------

cubucumtay Ai Giúp mình cái này với.Mình Chỉnh cách không bị bóp băng thông tương tự mấy topic trước,xài được 2 ngày thì bị thông báo là sim bị chặn dịch vụ.Kết nối toàn báo lổi 620 j đó -ham hố chi , cái này mình chưa bị bao h nên pó tay

pác nào pro chỉ dùm đi kìa

Vt giờ thấy tốc độ chán quá, bữa trc kiếm dc hơn 80gb dung lượng free mà giờ có xài đâu, thấy mobi ngon hơn chán.

hình như mình làm không được rồi, mf100, windows xp sp2. Hibernate xong lên đợi 1, 2 phút nó không tự kết nối, k có mạng luôn, ấn kết nối, bị lỗi phải gỡ ra cài lại. Làm sao giờ chủ thớt ơi

mình làm theo y chang chủ thớt, hibernate xong, bât lại máy, dcom tự kết nối, đèn 3 màu. mình để ý thấy lúc đầu nó có màu xanh lá chuyển sang xanh lam nhưng được có vài giây thì lai thành đèn 3 màu, băng thông vẩn bị bóp. là sao đây

Trumble

có bác nào giúp mình với, dcom mình h tự động ngắt kết nối, rồi chuyển sóng liên tuc, khoảng 2,3s là chuyển EDGE sang HSDPA qua lại hoài .Bác nào bít nguyên nhân chỉ với

nh0cxinh_92

Chủ thớt cho mình hỏi với. Bạn dùng Dcom gì vậy.

Mình vừa tắt máy bằng Hibernate rồi, không ngắt kết nối Dcom. Nhưng khi mở máy lên (b3) thì nó không tự động kết nối cho mình ý.

Mình dùng Dcom MF190S. Hay còn tùy theo Dcom nữa nhỉ

Ở bước 1. Trước khi nhấn kết nối, bạn để mạng ở gì vậy, Tự động phải không

dohai_kxd

Đà này chắc bỏ FPT chạy qua D-Com cho sướng quá ! Down toẹt ga,đã thế k biết!Không biết có được hum

Các chủ đề có liên quan khác