Ai bảo mình cách upload file có dung lượng từ 2G trở lên lên 4shre với mình thấy tất cả người vẫn up bản windows với file Ghost từ 2G trở lên hết mình up nó chỉ cho giới hạn 200m thui. Thế là thế nào ai biết chỉ mình với

Acc mình nạp Gold rùi mà vẫn không được

Brasil

acc Vip cũng không thể up file lớn hơn 1G trên web, muốn UP file lớn hơn 1Gb bạn phải up bằng tool của 4share.vn, bạn có thể up những file lên đến 10GB

thanhlongsp acc Vip cũng không thể up file lớn hơn 1G trên web, muốn UP file lớn hơn 1Gb bạn phải up bằng tool của 4share.vn, bạn có thể up những file lên đến 10GB Tool đấy là kiểu j hả bạn cho mình link đi

lyquocviet1989

vumanhlinh_st Tool đấy là kiểu j hả bạn cho mình link đi

hay đây:

vumanhlinh_st cái này không cần Acc vẫn upload bt ah bạn Bình thường thế nào hả bạn, bạn thử up file có dung lượng trên 1GB bao giờ chưa

Jubal

vumanhlinh_st cái này không cần Acc vẫn upload bt ah bạn Bình thường thế nào hả bạn, bạn thử up file có dung lượng trên 1GB bao giờ chưa

dohai_kxd

thanhlongsp Bình thường thế nào hả bạn, bạn thử up file có dung lượng trên 1GB bao giờ chưa hi. mình chưa. tks mình vọc được rùi

dried_tear

vumanhlinh_st hi. mình chưa. tks mình vọc được rùi ua~ ma ban oi! vay minh mua goi vip 1 tháng là bao nhiu tiền vậy?

kihugvu

bidadari2006 ua~ ma ban oi! vay minh mua goi vip 1 tháng là bao nhiu tiền vậy? Không bán theo tháng, một ngày 5gold. Card 20k thì được 30gold, 50k thì được 150gold, 100k 350gold..... chờ khuyến mãi 100% là được nhân đôi nữa!

Các chủ đề có liên quan khác