hôm trước khi gc lên bản 18.mình update về và bị lỗi trình cắm hỏng :shockware flash.

khi vào trang mp3 back-bite thì ban đầu vẫn bt.1 lúc sau nó bị lỗi ntn

và sau đó nó hiện ra bảng này
.

mình cũng vừa tìm và tải cái bugtrap.dll bỏ vào thư mục google nhưng k dc.lần này là bảng khác

mình cũng vừa thử tìm và tải shockware.nhưng vẫn k dc.

mình cũng vừa gỡ.tải từ trang chủ google.nhưng vẫn vậy.mong mn giúp đỡ

datakenoru

up hóng cái trước cứ xem phim online 1 lúc là bị mất công phải chờ load lại

khoai_heo

bạn đưa các file lỗi tải về vào thư mục Temp của windows(có chứa chorme)

cái hình thứ 3 do không truy cập tới địa chỉ đó của RAM nên thông báo ra cái địa chỉ đó

tải shockware flash mới

=>vì các bản mới nên chưa KẾT ứng dc thôi

Bruno

tinhdoncoi902 bạn đưa các file lỗi tải về vào thư mục Temp của windows(có chứa chorme)

cái hình thứ 3 do không truy cập tới địa chỉ đó của RAM nên thông báo ra cái địa chỉ đó

tải shockware flash mới

=>vì các bản mới nên chưa KẾT ứng dc thôi vừa cho vào temp.đã tải và cài shockwave lần trước.nhưng nó vẫn bị vậy.có khi phải chờ bản up mới xem có bị lỗi như vậy nữa k?

pedaudangiu6895

adobe.com sẽ không theo kịp các bản up của các trình duyệt bây giờ(phải chờ sự phản hồi của người dùng về sản phầm này để Google fix lại)

bây giờ bạn cài bản 17 của GC đi,những bản mới hãy chờ fix

nolak.1102

tinhdoncoi902 adobe.com sẽ không theo kịp các bản up của các trình duyệt bây giờ(phải chờ sự phản hồi của người dùng về sản phầm này để Google fix lại)

bây giờ bạn cài bản 17 của GC đi,những bản mới hãy chờ fix uh.mình đang dùng ff 11.thấy ổn.vì thấy bức xúc nên tìm cách sửa.chờ bản típ theo vậy.thank bạn

rugenan

hôm rồi mình cũng dính lỗi y chang bạn. làm đủ tất cả cách mà không được.đành gỡ ra cài bản lởm. đợi bản mới update với sửa lỗi hết vừa rồi dùng cũng không muộn.

kayoki1985

haithien13 vô trang chủ của adobe down bản flash player mới nhất về + remove và cài lại CC xem tình hình thế nào nhé bạn mình cũng vừa thử.kết quả vẫn như vậy.vì là lỗi lạ.nên mới lên đây hỏi.mình thử tất cả cách có thể rồi.cũng lên mạng tìm mà không thấy .

---------- Bài thêm lúc 17:21 ---------- Bài trước là lúc 17:21 ----------

huyhoanghvtc47 hôm rồi mình cũng dính lỗi y chang bạn. làm đủ tất cả cách mà không được.đành gỡ ra cài bản lởm. đợi bản mới update với sửa lỗi hết vừa rồi dùng cũng không muộn. đành vậy thôi

Các chủ đề có liên quan khác