budthuysan80

Tên chính thức: Queen's Blade: Utsukushiki Toushi-tachi

Tên Nhật: クイーンズブレイド 美しき闘士たち

Loại: OVA, 6 episodes

Phát sóng từ 09.08.2010 đến 14.03.2011

Thể loại Action, Adventure, Contemporary Fantasy, Ecchi, Elves, Large Breasts, Nudity, Pantsu, Seinen, Swordplay
Khuyến cáo: người KẾT lolicon không nên xem, trẻ em dưới 16

Tóm tắt nội dung:

Đây là những câu chuyện về các chiến binh vừa tham gia cuộc thi giành ngôi nữ hoàng (là phần sau của SS1 và SS2 series Queen's Blade). Mỗi tập phim là một câu chuyện, nếu ai vừa coi qua Queen's Blade thì không nên bỏ lỡ 6 eps OVA này, vì nó sẽ giúp ta hiểu thêm về các nhân vật rất xinh đẹp này.

[GenX] Queen’s Blade 3nd Utsukushiki Toushitachi OVA 01 [18+]

[GenX] Queen’s Blade 3nd Utsukushiki Toushitachi OVA 02 [18+]

[GenX] Queen’s Blade 3nd Utsukushiki Toushitachi OVA 03 [18+]

Link tor:
Queen`s_­Blade_Utsukushiki

Khuyến mãi thêm mấy tấm hình nè !!

Rảnh mình sẽ up 3 OVA còn lại !!

Percy

[GenX] Queen’s Blade 3nd Utsukushiki Toushitachi OVA [18+] !!

bác KẾT up mấy ep OVA nhỉ , bộ này mình chưa coi vì đọc wa thấy nói về toàn là nữ không tuy mình KẾT ecchi nhưng thấy nội dung và nhân vật nói về toàn là nữ không khớp với mình nên cho out

binhuecity

quoclongcd bác KẾT up mấy ep OVA nhỉ , bộ này mình chưa coi vì đọc wa thấy nói về toàn là nữ không tuy mình KẾT ecchi nhưng thấy nội dung và nhân vật nói về toàn là nữ không khớp với mình nên cho out Mình cũng hơi làm biếng post mấy bộ dài tập nên thôi post OVA trước rồi từ từ post mấy cái kia sau !!

Chú KẾT mấy bộ vừa nam vừa nữ hà !!

ducvinh_tbvn

doreamon07 Mình cũng hơi làm biếng post mấy bộ dài tập nên thôi post OVA trước rồi từ từ post mấy cái kia sau !!

Chú KẾT mấy bộ vừa nam vừa nữ hà !! tại thấy đọc nội dung toàn nói về nữ không làm biếng coi lém , để bữa down về xem 2 3 ep đầu thử xem

congtungheo_qt

fantassicbaby Echhi ủa mà nút thank đâu rùi :S !! bác phải viết đủ 5 bài mới thấy nút thk bạn , cố gắng viết nha rùi quay lại thk

Các chủ đề có liên quan khác