zaike_2909

Tailieu.vn được chạy phiên bản beta đầu tiên vào ngày 1.4.2009 dưới sự quản lý của Cty TNHH Tài Liệu Trực Tuyến Vi Na.

Mục tiêu ban đầu của website tailieu.vn là tạo ra một cộng đồng sẻ chia tài liệu trực tuyến, và thông qua đó các thành viên có thể trau dồi kiến thức, tích lũy kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau và trao đổi thời cơ hợp tác.

Sau gần 03 năm hoạt động, tailieu.vn thu hút hơn 3.700.000 thành viên và sẻ chia gần 800.000 tài liệu phong phú và bổ ích, lũy phần đưa website tailieu.vn lên vị trí các website hàng đầu tại Việt Nam.

Sự phát triển tột bậc của tailieu.vn tạo niềm hứng khởi cho Ban Quản Trị tiếp tục đưa ra nhiều chức năng mới như sẻ chia video và trắc nghiệm trực tuyến, thông tin khóa học tại các trường trong cả nước và thời cơ chuyện làm, tạo thêm nhiều thời cơ cho các thành viên tiếp cận kiến thức một cách đa dạng và nhanh chóng.

Vấn đề chính:
các bạn thành viên VNZ thân mến, như phần sơ lược trên các bạn ai cũng hiểu rõ trang tailieu.vn là trang như thế nào rồi- là 1 trang chia sẽ các tài liệu học tập rất bổ ích cho các bạn sinh viên, học sinh, những người vừa đi làm... Những ai vừa từng ghé thăm trang này hẳn sẽ rất KẾT bởi kho tàng phong phú mà trang web này mang lại. Nhưng để có được tài liệu down về các bạn phải có tài khoản VIP để down về.Để có tài khoản VIP đương nhiên chúng ta phải bỏ tiền ra nạp vào VIP...nói tới đây ai cũng hiểu.
Hôm nay mình lâp topic này với mong muốn giúp đỡ các bạn down về không tốn tiền nào mà được tài liệu mình cần dùng! Như tiêu đề các bạn chỉ cần copy link tài liệu các bạn cần down và comment dưới topic mình sẽ giúp các bạn down về nhanh nhất có thế. Mình OL gần như 24/24( trừ những lúc ngủ, nghỉ ra) nên các bạn yên tâm sẽ được tài liệu nhanh nhất.
Mình sẽ không share tài khoản cho các bạn, vì mình biết chắc chắn rằng sẽ có những kẻ xấu muốn phá hoại đổi mật (an ninh) khẩu vì vậy mong các bạn hiểu
Nào! bây giờ cùng nhau gởi link để có những tài liệu bổ ích cho mình!
các bạn thank để động viên tinh thần chia sẽ nhé^^!P/S:

1. các bạn có từ 5 bài viết trở lên vào dán link mình sẽ giúp nhiệt tình.Còn các bạn chưa có bài viết nào chịu khó đóng lũy cho VNZ cho đủ bài viết nhé! Mục đích để tránh trường hợp trục lợi cá nhân! Tất cả vì VNZ hùng mạnh.

2.Có những lúc mình không kịp giúp vì lý do bận, các bạn cần down tailieu gì thì cứ vào comment sẽ có các bạn thành viên giúp các bạn!

3.Hầu hết tài liệu gởi các bạn bằng link MF nên các bạn copy dán vào trình duyệt nhé, tránh trường hợp kích vào sẽ không down được nhé

Các thành viên có thể giúp các bạn trong Topic:

Topic cũng vui nghênh các bạn nào có tinh thần chia sẽ, bạn nào muốn tham gia thì đăng ký nhéNhớ nút thank góc trái nhé

Aldrik

văn vũ
Tailieu.vn được chạy phiên bản beta đầu tiên vào ngày 1.4.2009 dưới sự quản lý của Cty TNHH Tài Liệu Trực Tuyến Vi Na.

Mục tiêu ban đầu của website tailieu.vn là tạo ra một cộng đồng sẻ chia tài liệu trực tuyến, và thông qua đó các thành viên có thể trau dồi kiến thức, tích lũy kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau và trao đổi thời cơ hợp tác.

Sau gần 03 năm hoạt động, tailieu.vn thu hút hơn 3.700.000 thành viên và sẻ chia gần 800.000 tài liệu phong phú và bổ ích, lũy phần đưa website tailieu.vn lên vị trí các website hàng đầu tại Việt Nam.

Sự phát triển tột bậc của tailieu.vn tạo niềm hứng khởi cho Ban Quản Trị tiếp tục đưa ra nhiều chức năng mới như sẻ chia video và trắc nghiệm trực tuyến, thông tin khóa học tại các trường trong cả nước và thời cơ chuyện làm, tạo thêm nhiều thời cơ cho các thành viên tiếp cận kiến thức một cách đa dạng và nhanh chóng.

Vấn đề chính:
các bạn thành viên VNZ thân mến, như phần sơ lược trên các bạn ai cũng hiểu rõ trang tailieu.vn là trang như thế nào rồi- là 1 trang chia sẽ các tài liệu học tập rất bổ ích cho các bạn sinh viên, học sinh, những người vừa đi làm... Những ai vừa từng ghé thăm trang này hẳn sẽ rất KẾT bởi kho tàng phong phú mà trang web này mang lại. Nhưng để có được tài liệu down về các bạn phải có tài khoản VIP để down về.Để có tài khoản VIP đương nhiên chúng ta phải bỏ tiền ra nạp vào VIP...nói tới đây ai cũng hiểu.
Hôm nay mình lâp topic này với mong muốn giúp đỡ các bạn down về không tốn tiền nào mà được tài liệu mình cần dùng! Như tiêu đề các bạn chỉ cần copy link tài liệu các bạn cần down và comment dưới topic mình sẽ giúp các bạn down về nhanh nhất có thế. Mình OL gần như 24/24( trừ những lúc ngủ, nghĩ ra) nên các bạn yên tâm sẽ được tài liệu nhanh nhất.
Mình sẽ không share tài khoản cho các bạn, vì mình biết chắc chắn rằng sẽ có những kẻ xấu muốn phá hoại đổi mật (an ninh) khẩu vì vậy mong các bạn hiểu
Nào! bây giờ cùng nhau gởi link để có những tài liệu bổ ích cho mình!
các bạn thank để động viên tinh thần chia sẽ nhé^^!

Nhờ bạn giúp mình nha!

P/s: Chưa click "Thank" được, đợi thêm vài bài viết đã.............................................. .................................................. .................................................. .................................................. .

nec.trantuan Mình xin phép được đánh dấu ở đây khi nào cần thì dùng Được rùi bạn! Khi nào gần ghé topic mình Ủng hộ nhé:!

gemini_peaceful

accregngay5412 Nhờ bạn giúp mình nha!

P/s: Chưa click "Thank" được, đợi thêm vài bài viết đã.............................................. .................................................. .................................................. .................................................. . Bạn là người đầu tiên vô nên ưu tiên cho số tài liệu bạn cần nhé! Chứ theo quy định của mình thì bạn chưa đạt được!

Link: Chúc bạn thành công nhé!

---------- Bài thêm lúc 01:46 ---------- Bài trước là lúc 01:45 ----------

nguyenlinh23.8 Xin phép lũy sức cùng chủ topic Tuyệt vời quá có người cùng giúp thì đỡ mệt rùi! 2 người vì tất cả người

văn vũ Bạn là người đầu tiên vô nên ưu tiên cho số tài liệu bạn cần nhé! Chứ theo quy định của mình thì bạn chưa đạt được!

Link: Chúc bạn thành công nhé! thanks nhiều!

LUUHUUHOA2 Bạn chưa đủ bài viết bạn nhé! Cố gắng tìm 5 bài viết mình sẽ giúp cho
---------- Bài thêm lúc 09:33 ---------- Bài trước là lúc 09:32 ----------

vdik92 đánh dấu khi cần.thanks bạn nha Ok! Khi nào cần vào commetn mình sẽ giúp pro!

cam_ve_quan_147

có gì mong pác chủ pic đừng chém. k fải e k mún phá hoại chuyện làm ăn của pác , em chỉ share cách đơn giản hơn thôi

Mọi ng vào đây nhé.Chỉ cần link và down, thế thôi (nhớ tks)

lop9c0708_pro

Mình cần những tài liệu này. Bạn giúp mình nhé! Thanks rất nhìu!

good_friends801

đây bạn! giúp mình vs nhé!

Thks nhìu! bạn gửi vào hộp thư ketnooi.com/forum được k?

l1lo0o_boy

vào grab tailieu.vn đê, cần gì gửi và đợi cho mất thời (gian) gian, close mẹ topic này đê

bupbe412002

vantuan5644 có gì mong pác chủ pic đừng chém. k fải e k mún phá hoại chuyện làm ăn của pác , em chỉ share cách đơn giản hơn thôi

Mọi ng vào đây nhé.Chỉ cần link và down, thế thôi (nhớ tks) Mình biết cách làm này, chẳng qua là cũng phụ thuộc tài khoản có sẵn thôi chứ cũng chẳng hay j. Link bạn đưa trc không có đăng ký, giờ lại bắt đăng ký thành viên, lằng nhằng. Dù gì cũng Thank bạn:
S2vertuS2 Mình cần những tài liệu này. Bạn giúp mình nhé! Thanks rất nhìu!

Của bạn đây, nhớ thank nhé
kaO_kinG

đây bạn! giúp mình vs nhé!

Thks nhìu! bạn gửi vào hộp thư ketnooi.com/forum được k? Của bạn đây, nhớ thank nhé
truongtuan1111 vào grab tailieu.vn đê, cần gì gửi và đợi cho mất thời (gian) gian, close mẹ topic này đê Mỗi người mỗi cách, không phiền bạn phải phát ngôn như người vô học! Cảm phiền bạn nên suy nghĩ trước lời nói của mình. Đừng vô đây phán như thánh nhé
Mr.VVjn thank chủ thớt Không có j bạn. Giúp đỡ được tất cả người là vui rồi
trantheanh_112

gửi cho mình tài liệu này với, thank nhiều. Của bạn đây: Nhớ thank nhé

matthuan

văn vũ Của bạn đây, nhớ thank nhé Mình không vào được link. không hiểu sao bị File Blocked for Violation. Nhưng dù sao cũng thanks bạn.

kenny.nuwuen

S2vertuS2 Mình không vào được link. không hiểu sao bị File Blocked for Violation. Nhưng dù sao cũng thanks bạn. Bạn copy link mình đưa rùi past lên trình duyệt nhé

Các chủ đề có liên quan khác