chym.chick

mình mới cài lại windows nên tất cả thứ đều được update lên phiên bản mới nhất ( k-lite code, trình duyệt web, driver card màn hình ( Ati hd 4670 ) .... )

tự nhiên hôm nay lang thang trên Youtube thì phát hiện ra cứ xem video online là bị lỗi màn hình màu xanh lá cây. Nhưng khi down về thì lại không bị.

ACE nào giúp mình với.

huynhanh_333

bạn mình mới mua máy về cũng hay bị thế, tới cửa hàng người ta bảo trong quá trình cài windows bị thiếu file

blog_kiss

set j mà set . ng ta vừa bảo mw2 chạy ầm ầm rồi
j4cks0n_1st Lỗi win, hay là bạn set thêm ram ảo xem sao

Joed

máy tính của mình cũng vậy không biết tại sao nữa chưa thử với máy tính windows 7 khác nhưng với windows xp thì k sao

cũng chả hiểu j nữa

Eldur

một câu hỏi khó có câu trả lời.bi đâu thì kiểm tra đó đi. po tay một bệnh mơ hồ quá

hoai_namvn2000

mình cũng bị dính lỗi này, xem phim thì màn hình như thế, còn chơi game đồ họa cao thì đơ màn hình một tẹo rồi nó báo là lỗi " không nhận driver hay driver của bạn lỗi" mình toàn chơi phiên bản mới và đầy đủ... đem hẳn ra chỗ mua máy bảo người ta cài lại cho mà vẫn thế... haiz

Cathaoirmore

ku.rua_dt mình cũng bị dính lỗi này, xem phim thì màn hình như thế, còn chơi game đồ họa cao thì đơ màn hình một tẹo rồi nó báo là lỗi " không nhận driver hay driver của bạn lỗi" mình toàn chơi phiên bản mới và đầy đủ... đem hẳn ra chỗ mua máy bảo người ta cài lại cho mà vẫn thế... haiz thử cài thêm cái này xem: ấn vào cái 16,7mb tải về giải nén rồi cài nhé. Cái này nó fix drive

Brodee

dạo này mình cũng bị lỗi này

không biết là do flash hay VGA nữa

hồi trước thì không sao, mấy hôm nay lại dở chứng

VGA rùi mjk cũng bị vậy

vào computer =>> chuột phải vào Mânger >> Device Mânger >> Disable cái Driver vga đi thì xem không bị sao .Nhưng tắt thế thì nên mang bảo hành VGA

truongxuan

moi Click phải vào phần màu xanh rồi chọn Settings rồi bỏ chọn ô "enable hardware acceleration" Thank bạn mình sửa được rồi

Các chủ đề có liên quan khác