manhcam1980

Mạng hôm nay sao lag vậy.Xem youtube mà 240p mà load cũng không nổi.Download thì bt.Có ai bị giốnh mình k ? Mình ở Nghệ An

dalat_trang

soiden1103 đông cảnh ngộ xem cái video 360 có 5p load thi lâu thôi rồi chuyển sang vnpt thôi Mới đổi từ VNPT sang mới dùng được 2 tháng >Buồn đi được

tui muốn chuyển sang Viettell hay fpt còn ok chứ ông FPT này dùng chán ak 2tjoker Mới đổi từ VNPT sang mới dùng được 2 tháng >Buồn đi được

k phải đâu you ơi. mấy ngày trước mạng ra nước ngoài bị đứt cáp đấy.k đọc báo gì hết à ? nên mạng vnpt gọi là ông trùm mà cũng than bị ảnh hưởng mà.nhưng từ hôm mồng 3 là vnpt bình thường rồi.tại fpt down nước ngoài kém mà còn bị đứt cáp thì đi k nỗi là phải rồi.cái tội k tìm hiểu trên mạng xem xài mạng nào nên xài fpt cho chừa. hihi. vnpt là ông trùm đấy. k tin google mà tra

đường truyền 4mb thui đó nha.megaeasy đấy.down mediafire lúc nào cũng trên 450.cao nhất là 570.youtube xem 1080p bình thường đó.

mình cũng đang bị này. đầu tiên cứ tưởng do CP hay modem của mình hoá ra là do đường truyền à.

Các chủ đề có liên quan khác