mo_on

mình ở hà nội này...có sao đâu.....ờ mà sợ nó đứt kết nối nên vẫn hay treo nicks yahoo

KO fix thì im lặng mà xài,đừng dại mà lên đây nói cái địa chỉ nhà ở hay khu nào đó thì xong hàng đấy,bọn VT đang núp lùm đầy trong này đó chú ạ

phuocthinhdl

lanhchua_la2 không fix thì im lặng mà xài,đừng dại mà lên đây nói cái địa chỉ nhà ở hay khu nào đó thì xong hàng đấy,bọn VT đang núp lùm đầy trong này đó chú ạ Thanks vừa nhắc nhở

Gwydre

Vào khoe hàng hả. Mình thì 30k một thang. Chấp nhận tốc độ down 30kb/s

newshorizon16

d-com đời đầu, gói 120k, dùng hết bị bóp băng thông này. Giờ thì toẹt ga luôn. mấy cái d-com dòng mới sau này vẫn bị bop băng thông như thường các cậu ơi.

manhcam1980

nolike99 d-com đời đầu, gói 120k, dùng hết bị bóp băng thông này. Giờ thì toẹt ga luôn. mấy cái d-com dòng mới sau này vẫn bị bop băng thông như thường các cậu ơi. Có lẽ đúng như bạn nói

Rexley

thichduthucai Của mình cũng vậy, chả thấy bóp gì cả. Mình dùng gói mimax, down quá sợ hư USB 3G Đấy đấy...chỉ sợ tải nhiều về hư usb thôi..nên mỗi ngày tải tầm 3-4 bộ flim HD xem tạm thôi...

vanduongnvnv Đấy đấy...chỉ sợ tải nhiều về hư usb thôi..nên mỗi ngày tải tầm 3-4 bộ flim HD xem tạm thôi... Ngắt kết nối hay restart lại máy thì còn max peed cho mà dow ...( kg thể vượt qua 185mb ) , có hư usb cũng cố mà dow đi ...hôm khác chả có để mà dow ...

tieuquy_h1k

Ừh đúng rùi đó hồi đó buổi tối với buổi trưa là viettel nó thả vài tiếng nên mình download vài tài liệu nặng về

dhs211

Người ta chỉ dùng Dcom khi đi làm xa, công chuyện phải di chuyển liên tục thì người ta mới dùng. chứ mấy bro không biết là làm gì, nhu cầu gì mà tại sao không dùng mạng dây mà lại dùng Dcom để download với lại làm mấy công chuyện giải trí như vậy. Dùng Dcom rất hại sức khỏe, đặc biết là có hại tới đàn ông, làm chết tinh trùng, trong thời (gian) gian sử dụng Dcom để vào mạng sẽ phát ra sóng điện từ tương tựcoi nhưkhi mình đang gọi điện thoại, chỉ cần trong tình trạng như vậy trong khoảng thời (gian) gian vài chục phút thôi là cũng vừa có hại lắm rồi. Tuy là các tác hại sẽ không thể nhìn được thấy ngay trước mắt,mà sẽ ảnh hưởng xấu tới cơ thể về lâu dài. Vì vậy nên hạn chế tối đa dùng Dcom, khi nào phải đi làm xa mà không có mạng thì mới nên nghĩ tới là dùng Dcom

tuenv2000

Em đang xài MCTĐ. Hơn 8 tháng nay không còn biết bị bóp băng thông là gì. Facebook cũng phà phà

thanchet_144

son_omegamart8 Người ta chỉ dùng Dcom khi đi làm xa, công chuyện phải di chuyển liên tục thì người ta mới dùng. chứ mấy bro không biết là làm gì, nhu cầu gì mà tại sao không dùng mạng dây mà lại dùng Dcom để download với lại làm mấy công chuyện giải trí như vậy. Dùng Dcom rất hại sức khỏe, đặc biết là có hại tới đàn ông, làm chết tinh trùng, trong thời (gian) gian sử dụng Dcom để vào mạng sẽ phát ra sóng điện từ tương tựcoi nhưkhi mình đang gọi điện thoại, chỉ cần trong tình trạng như vậy trong khoảng thời (gian) gian vài chục phút thôi là cũng vừa có hại lắm rồi. Tuy là các tác hại sẽ không thể nhìn được thấy ngay trước mắt,mà sẽ ảnh hưởng xấu tới cơ thể về lâu dài. Vì vậy nên hạn chế tối đa dùng Dcom, khi nào phải đi làm xa mà không có mạng thì mới nên nghĩ tới là dùng Dcom Bây giờ mình mới biết, không dám ham hố dùng dcom nữa?

vanduongnvnv Đấy đấy...chỉ sợ tải nhiều về hư usb thôi..nên mỗi ngày tải tầm 3-4 bộ flim HD xem tạm thôi... có ai biết cách dùng sim thường của viettel dùng cho D-com không nhỉ, mình thử dùng sim thường cho D-com nhưng không dc.

sansan01 có ai biết cách dùng sim thường của viettel dùng cho D-com không nhỉ, mình thử dùng sim thường cho D-com nhưng không dc. mua sim thường về đăng ký gói mimax bạn nhé(mimax gửi 191).

nguyenthaitan87

tuyenn777 mua sim thường về đăng ký gói mimax bạn nhé(mimax gửi 191). ý mình là cấu hình như thế nào để vào được mạng đó, mình dùng D-com MF190 của Mobi, loại này dùng đa mạng.

nguyenduyduhv

Mình thì về quê xài nó không bóp gì cả nhưng lên thành phố là bị nóp ngay. cũng không hiểu tại sao nữa!

Các chủ đề có liên quan khác