Doogan

Dcom của mình không còn bị tình trạng bóp băn thông sau 186MB max speed nữa, vừa mới chiều nay lúc 2h thôi. Bây giờ vẫn đang sài rất ngon và chưa bị lại tình trạng hạn chế băng thông nữa.

Vui quá. Không biết chỗ các bạn thì sao?

mr_huych0u

e dạo này không down gì chỉ để đọc báo thui không bít sao nữa rùi mà mới đầu tháng mà vừa bóp gì

bobotinhnghich

bm 2010 e dạo này không down gì chỉ để đọc báo thui không bít sao nữa rùi mà mới đầu tháng mà vừa bóp gì Bạn cứ áp dụng cách dùng max speed mà anh em vừa share trong diễn đàn đó, rất tốt mà.

u_kitkat

anhbenmelinh Tháng trước không phá được băng thông rùi

Tháng này chưa dùng hết 120k chưa biết Mình thì sài hết ngay trong hôm đầu tiên

darksmith_1992

angellove1888 mình xài Mimax, tải tẹt gà lun có bị sao đâu Chỗ ông bạn ngon rồi, chớ trước giờ, chỗ mình vs 1 số người nữa, sài dc chút xíu là bị bóp băng thông trở lại

Burtt

juhu8ghy lau lau thi viettel no tha cho vai tieng, minh xai Dcom 120k/1 thang. Chỗ bạn cũng hết bị rồi phải hok?

bà con ơi..! hình như ở nơi phủ sóng thấp thì sau khi mở băng thông dùng rất ngon không hề bị chặn và ngược lại thì bi fix

tai mình ở gần cái cây cột thì không được đi nơi khác thì dùng rất ngon..

o0_miss_le_0o

hô hô mình sài mimax lúc hết dung lượng khuyền mãi ,tải ở mediafire vẫn vi vi 700-800kb/s hehe down nóng máy mà chả sao cả!

MacAdhaimh

cũng không đúng...nhà mình cách cột phát sóng có khoảng 1km thôi cũng mimax,từ cuối tháng trước bắt đầu rảnh xem phim lại thì thấy chả sao cả..lại down game với xem tẹt mà....bóp biếc gì đâu....

peheo_078

angellove1888 mình xài Mimax, tải tẹt gà lun có bị sao đâu Bạn ở chỗ nào thế, chỗ mình hình như bị fix mất

Địa chỉ mình : Gò Vấp, HCM

Kirkland

Mình ở thái bình và vẫn bị fix chán như con gián , lâu rồi không ai nghĩ ra cách hack mới nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác