motvongtraibong

ngocson04071990 Mình k nói về vấn đề của topic này.

Mà nói về bạn,hình như chử ký của bạn có ý là phản đông,kêu gọi tất cả người biểu tình. , bồ ơi, không thấy Hoàng Sa-Trường Sa Of Việt Nam hả ku?, phản động vì thằng Tàu đó thì tui cũng cam

Achav

phuquoc64 Planet 192.168.1.1 àh ! Mình cũng không rõ lém cái mình viết là mình tham khảo tài liệu. Bạn viết đúng rồi, thằng kia chơi đểu đó. Có người hứa tặng bạn 1000VNZ bạn nhận được chưa vậy!

huongcothe Bạn viết đúng rồi, thằng kia chơi đểu đó. Có người hứa tặng bạn 1000VNZ bạn nhận được chưa vậy! thằng bố mày chơi đểu con mẹ mày ý ... bố đang dùng modem planet đây

thienan2672000

hoabanglang Bưa nọ mạng nhà mình mất. Nhân viênVNPT đến sửa(đến cấu hình Modem). Cấu hình xong họ đổi PASS luôn(trước đây là Pass va user đều là admin). Bây giờ mình không vào được nữa. Mà chơi đế chế trê Garena thì lại phải chỉnh sửa nó mới chơi được.

Vậy ai biết cách phá Pass và cách cấu hình modem(cho hình ảnh cụ thể vào nhé). Nếu được mình xin gửi 1000VZD. Thanks trước nha bạn cứ reset modem theo chỉ dẫn của các bạn đã nói đi, rồi đăng nhập vào modem với mật (an ninh) khẩu mặc định, vấn đề user và pass của ISP thì lật hợp đồng ra xem là có (hợp đồng của mình có ghi (vnpt)). nếu không được thì gọi vào số support yêu cầu user và pass (cái này thèn bạn mình vừa thử, họ sẽ cung cấp ngay.)

vanipea

cách của bạn hysoka hay nhất. Nhưng cái chính là mình phải tự làm kìa. Lật cái modem lên tìm cái chữ reset lấy cây tăm ấn vào đó khoảng 1-2 phút rồi khởi động lại. Sau đó vào cấu hình của modem lại là ok.

mình sữ dụng modem draytek 2110F mật (an ninh) khẩu của mình bị mất rồi . bay h anh nào pro lấy mật (an ninh) khẩu cho em với . em cám ơn

Aswin

nhấn nút reset sau router, nó sẽ trở về mặc định thôi mà bạn, không ảnh hưởng gì đâu mà, nếu sợ không giám làm thì bạn gọi cho bên kĩ thuật vnp họ chỉ dẫn cho, 18001260

Các chủ đề có liên quan khác