lonely_baby2003

Dùng add-on Yes Popup nếu bạn dùng FF nhé, tương tích với bản mới nhất, chặn 100%

sau khi cài xong, chú ý dưới góc phải của trình duyệt, màu xanh là cho phep quảng cáo nhảy ra, màu đỏ là không cho phép

yennhu_02

các bạn không chỉ dẫn như thế nào hết mà thui để tự mò cho nhớ dù sao cũng tks

---------- Bài thêm lúc 13:55 ---------- Bài trước là lúc 13:53 ----------

namphong.vnvn bạn dùng trình duyệt gì vậy? chrome,chi zị

vuminhduc_vt

hkgh_1 Dùng add-on Yes Popup nếu bạn dùng FF nhé, tương tích với bản mới nhất, chặn 100%

sau khi cài xong, chú ý dưới góc phải của trình duyệt, màu xanh là cho phep quảng cáo nhảy ra, màu đỏ là không cho phép tuiwadeptrai Xài Addon YESPOPUP (Firefox) đi bạn ! cũng khá ok ! Dùng Yes Popup để chặn Popup cho Firefox rất tuyệt.

Thanks các bạn rất nhiều.

ducruaduc mà nhân thể cho hỏi, mình dùng adblock plus cho cả ff và gc, nhưng sao dạo này vào web vẫn bị quảng cáo là sao, nhất là 24h. ai biết giúp mình với Mấy chương trình chặn không phải là toàn năng, vì vậy nếu bạn gặp trang mà nó không chặn được, hãy gửi email tên trang web đó cho họ để họ fix một cách nhanh nhất ^^

cobevuituoi712

Trang quảng cáo, mình cũng bị vậy, cài adblock cũng vẫn còn, thôi kệ mấy trang web đó free mà phải cho người ta quảng cáo chút để kiếm tiền chứ. Dùng free phải chịu thôi!

midu_hamhamkute

huy7624 khi em vào mấy trang đọc truyện như blogtruyen.com v.v thì có mấy trang cứ tự động hiện lên như cucre.vn webphunu ..... làm sao để chặn hoàn toàn không để mấy trang đó tự động bật lên được vậy,có khi là mấy trang youtube nữa bạn dùng add on chặn popup, dùng firefox chặn được triệt để hơn chrome

minhtrangkool

Ai biết chặn cái trang này không: Wot.go.vn

Khi nháy vào một trang của Vnz nó cứ bật ra bực mình lắm.

shopsinhvien9x Đã text

Chặn QC rất tốt Chọn cái thứ 1 ý, mình cũng đang dùng

hanakjmj7591

chặn không được như mình mong muốn đâu. chiẹu khó close ad thui. mấy trang xem phim hay free gì đó là thế

Bạn có xài chrome không, cách đơn giản mà mình vừa test xong là khi nhấp vào chuột thì ấn giữ Ctrl+chuột vào link truyện ak.

Nó chỉ ra 1 cái thui à.

ngana7 Trang quảng cáo, mình cũng bị vậy, cài adblock cũng vẫn còn, thôi kệ mấy trang web đó free mà phải cho người ta quảng cáo chút để kiếm tiền chứ. Dùng free phải chịu thôi! nhưng trc có bị đâu, chặn được hết, giờ có cứ thế đấy chứ, chẳng chặn được nữa

macketoi_xd901

huy7624 zị bạn share mình cái ad muncher có Cr-ack với mình tìm hôm h mà không thấy Cr-ack đâu toàn hết hạn cả của bạn đây

Bản 4.91 sài ngon rồi cần gì update chi để mất Cr-ack

Các chủ đề có liên quan khác