gần đây mạng FPT chặn kiểu gì mà giờ không xem được sopcast nữa. e dùng gói gần 400k/tháng mà không thể load nổi. có bác nào biết cách xem bóng đá ngày chủ nhật không chỉ em với. hức. ức chế vãi

minhhien_pal

Các ngày khác thì sao, vẫn tốt chứ??? Ngày chủ nhật dính K+ nên nhiều ng xem sopcast lắm, lag kinh khủng, mạng nhà mình lên được đến 25 vừa là may rồi . hay chọn lại link sopcast nào ngon xem ?

cái này thì chuẩn rồi,giờ fpt xem sopcast chán lắm,fhome 15mb xem còn giật nữa chuyển sang 3g mobi xem vi vu luôn,chuyển mạng mới thôi các bạn ơi

Malyn

manhkamen Mình thì xài ngon trước và sau trận đấu.Đến lúc đá thì tịt luôn Mình cũng dính, thế mới đau

thanhloan1404

minh cũng mạng fpt nè các bạn vào đó chọn kênh cua nga ma xem còn k+ vtc3 hd thì bó tay không load nổi sop://broker.sopcast.com:3912/128088 link vt3 C1 đó cũng có lúc load được

thejedi203

bệnh này của FPT lâu lắm rồi mà chưa có pro nào có thuốc chữa.nó ra cái gói K+ nên chặn sopcast để kiếm thêm ấy mà, chán quá. e là sinh viên dùng nhờ mạng nhà người ta thì đổi gói cước thế nào được . ai có cách j xem sopcast không pót lên cho ae xài chung với

vietnhu_90

Cứ đến giờ đá bóng là mạng như rùa bò,ức chế quá toàn phải ra quán xem

tuan_da

Mở sopcast trước trận đấu khoảng 15 phút để cho nó load. Gói 6M(dùng 1 máy) thì nên chọn những link socast có tốc độ < 1900 kbps full HD. Mình vẫn coi ầm ầm!

Gilmer

Cái này là do nhà mạng bóp băng thông thôi. Trước toàn xem kênh 1k5, giờ không xem được

toàn phải load trang tầm 1k. Bó tay

nho_em140

giờ sopcast cũng hay bị giật lắm. Bạn tải kenvintv về mà xem. Mượt hơn nhiều, mình dùng gói You 6Mb chạy ok lắm.

nh0ck_w33py

Mang tiếng là gói 6M nhưng tới lúc xem đá bóng mình đó chưa được một nửa ấy, cứ những trận nào hay hay tí là không sao xem được rồi

garuta1992 Mang tiếng là gói 6M nhưng tới lúc xem đá bóng mình đó chưa được một nửa ấy, cứ những trận nào hay hay tí là không sao xem được rồi Cái đó cũng tùy đường link nữa đó bạn. Tối nào mình xem bằng kenvin TV cũng chạy ok lắm mà. FPT đang hỗ trợ xem truyền hình trên máy tính đó bạn. Bạn tải onetv or itv về hem. Goodluck.

Mình hâm mộ manu mà mùa này đá chán quá.

---------- Bài thêm lúc 14:56 ---------- Bài trước là lúc 14:42 ----------

thealien bệnh này của FPT lâu lắm rồi mà chưa có pro nào có thuốc chữa.nó ra cái gói K+ nên chặn sopcast để kiếm thêm ấy mà, chán quá. e là sinh viên dùng nhờ mạng nhà người ta thì đổi gói cước thế nào được . ai có cách j xem sopcast không pót lên cho ae xài chung với Bạn tải kenvin tv về mà xem. OK hơn sopcast nhiều. Nếu muốn xài mạnh hơn thì kéo 1 line fpt đi bạn. nếu bạn ở TP HCM thì mình hỗ trợ được. Giảm thêm cho mem của vn - zoom 50k nữa.

Jarron

một cách khác để xem thay sopcast

mình đang dùng và vừa thấy:hiệu quả, load nhanh hơn sopcast

Cosmo

Mình không sopcast mà dùng P2P + KMP.

Xem không giật luôn dù tốc độ mạng chỉ có 200 kb/s

Các chủ đề có liên quan khác