lilo_mimi2606

mấy bro cho mình hỏi.từ trước đến giờ mình vẫn hack ngon.

hôm qua mới thay cái main nên cài lại win.bjo dcom bị 1 lỗi rất lạ

khi mình chọn chỉ gsm thì bị " thiết bị vừa bị ngắt kết nối" sau 1 thời (gian) gian thì nó cũng hiện lên được sóng 2g và khi mình thử kết nối mạng = sóng 2g thì nó hiện lên lỗi 31 :kết nối lỗi.

mình biết phương pháp hack là chuyển từ mạng 2g sang 3g khi dcom đang kết nối nhưng mình không thể kết nối được từ mạng 2g,toàn phải đợi lên mạng 3g nó mới chịu kết nối.

bro nào bị lỗi này chỉ mình cách khắc phục với

Taji

uk. tui cũng bị thế. chẳng biết bọn viettel làm cái trò j

crazy_angel

Đó là cái trò xưa nay anh em vừa và đang nhắc tới là fix lỗi

Chia buồn cùng bạn nhé !

quevo

hello25052000 mấy bro cho mình hỏi.từ trước đến giờ mình vẫn hack ngon.

hôm qua mới thay cái main nên cài lại win.bjo dcom bị 1 lỗi rất lạ

khi mình chọn chỉ gsm thì bị " thiết bị vừa bị ngắt kết nối" sau 1 thời (gian) gian thì nó cũng hiện lên được sóng 2g và khi mình thử kết nối mạng = sóng 2g thì nó hiện lên lỗi 31 :kết nối lỗi.

mình biết phương pháp hack là chuyển từ mạng 2g sang 3g khi dcom đang kết nối nhưng mình không thể kết nối được từ mạng 2g,toàn phải đợi lên mạng 3g nó mới chịu kết nối.

bro nào bị lỗi này chỉ mình cách khắc phục với

Bạn đang dùng ở khu vực nào nhỉ

dungnew

ủa, Mình vẫn hack bình thường mà. Bạn thử lại xem, thử ngắt kết nối rồi vào lại

dễ ec mà !!!!! Phần mềm nick ka0 di ka0 chỉ ch0 ! ka0 post lên tụi mì xem chùa mà dc bao đ ứa thanks !!! nick hackervn1993

Mình đang ở Hóc Môn và cũng bị lỗi như bạn. Lúc kết nối = 2g vẫn được nhưng khi chuyển sang 3g thì kết nối tự động ngắt và kết nối lại sau vài giây. Lúc này tốc độ = tốc độ sau khi bóp băng thông (tối đa 50KB/s- mình xài gói 120k).

Còn 1 lỗi nữa là khi xài với tốc độ bị bóp(ko hack băng thông j nha--tại bẻ khóa không dc) khoảng chừng gần 200MB thì tốc độ cũng bị bóp lần nữa, chỉ còn vài KB/s.

Pro nào có cách khắc phục thì giúp với!!!

LOVE_STORY

ẹc. mình cắm vào desktop thì lỗi cổng kết nối. h đang cắm laptop thì lại hack vù vù mới sợ.

tui đoán(đoán thôi nhé) chắc là lỗi phần mềm. thử cài lại windows xem. lát nữa tui thử cài lại windows xem dk không nếu dk thì thông báo vs các bạn sau. hú vía tưởng mấy bác viettel fix thì khổ.

Các chủ đề có liên quan khác