vanphininh_88

Hdhanoi.com có rất nhiều phim chuẩn hd rất đẹp,tuy nhiên mình chỉ có thể xem được bằng ipad thôi,không cách nào xem trên laptop được hết.

Mình muốn download mấy phim đó về nhưng không biết cách nào hết vì dùng firefox trên laptop thì không xem được,mình copy được cái link film này từ ipad
Code: http://210.245.94.96/movies/Drumline%20-%20Doi%20trong%20co%20dong%20%282002%29.mp4?st=vDmuUNENlL8bC4_9kjyOKA&e=1336663586 dùng ipad duyệt link này thì nó vào thằng phim luôn,dùng firefox duyệt thì báo lỗi.Ko biết có cách nào down không nhỉ?Mong các bro giúp đỡ

babyocchich

Mình không có user nên k thử được, bạn thử theo cách này xem

vào firefox, chọn tiện ích, gõ vào khung tìm tiện ích 'agent', cái tiện ích đầu tiên là

user agent switcher 0.7.3, cài đặt

bấm phải lên chỗ gần thanh địa chỉ chọn Customize

Kéo biểu tượng của Add on lên trình duyệt

Xong bấm vào biểu tượng add on đó và chọn iphone3.0, xong bạn vào mục phim, tìm kiếm phim, nhập user, xem phim blah blah thử xem

Không được thì download thêm list các agent, chọn với các os và webbrowser khác

Nếu mà vào xem được thì mình đoán idm sẽ bắt được link, không thì cứ để nó load hết vào cache trình duyệt lấy ra cũng được

HEHE

luv_mylove

Thank bạn rất nhiều, mình vừa download được rồi.

Trước giờ mình cứ thắc mắc không hiểu tại sao cùng 1 địa chỉ web mà duyệt trên laptop thì dao diện lại khác hẳn khi duyệt trên ipad,giờ thì tạm hiểu rồi,hihi

hong_sjunhen

minhtien1900 Thank bạn rất nhiều, mình vừa download được rồi.

Trước giờ mình cứ thắc mắc không hiểu tại sao cùng 1 địa chỉ web mà duyệt trên laptop thì dao diện lại khác hẳn khi duyệt trên ipad,giờ thì tạm hiểu rồi,hihi À tiện cho mình hỏi luôn, phí xem phim là bao nhiêu vậy bạn?

Các chủ đề có liên quan khác