Frang

nguyenhainguyen9 Hôm nay , mình vào facebook bằng google chrome, và thật ngạc nhiên, chrome load bình thường và nhanh như gió , không biết máy mình có làm sao không, rõ ràng từ trước mình không chỉnh DNS, file host, không dùng hotspot Shield

các bạn thử test xem sao, hay facebook vừa unlock rùi, nếu thế thật thì ăn mừng thôi Nói chung là bạn không phải ngạc nhiên, các ISP của Việt Nam mình thì lúc chặn lúc không nên không thể nào mà nói trước được, thôi thì cứ dùng add on Anomoux áp dụng riêng cho site Facebook thôi, nó có chặn hay không thì bất cứ lúc nào cũng vào được, khỏi phải lo ^^

acquysongnin

nguyenhainguyen9 Hay cài lại windows nên không dùng file host, chỉ dùng DNS của anh google thui

---------- Bài thêm lúc 21:42 ---------- Bài trước là lúc 21:42 ----------

Không lạ sao lại hay lạ gì bác thả lâu rồi

jupi1402

Ngạc nhiên quá mình dung FPT chặn từ lâu rồi cóc vô được. Toàn phải dùng HS

ngoc_anh_111

chặn hay không dân ta vẫn face ào ào mờ, nhờ z mới biết thêm ít kiến thức về in tẹt nét , có khó mới ló cái khôn chớ

vanphininh_88

j4cks0n_1st Nếu bạn sử dụng mạng VNPT thì nó hết chặn facebook từ 2-3 tháng nay rồi. Chả nào

---------- Bài thêm lúc 06:30 ---------- Bài trước là lúc 06:29 ----------

Ngao.Restalimz Ngạc nhiên quá mình dung FPT chặn từ lâu rồi cóc vô được. Toàn phải dùng HS Hotspot Shield có lúc vào chậm lắm

---------- Bài thêm lúc 06:30 ---------- Bài trước là lúc 06:30 ----------

E_big lạ gì bác thả lâu rồi BẠn là ai vậy, sao lại biết mình cẩu thả

papyuyen

Bọn này lúc chặn lúc không đó, ngày trước nó củng mở ra 1 lân rồi mấy hôm sau lại chặn lại các bạn đừng có tưởng bở

metal_NS

j4cks0n_1st Nếu bạn sử dụng mạng VNPT thì nó hết chặn facebook từ 2-3 tháng nay rồi. Mình xài vnPT vẫn chặn ầm ầm đây nè, ở đó mà hết chặn

maquai

nếu bạn dùng dcom viettel thì vào được từ lâu rồi,mình cài lại máy bao lần mà chưa phải chỉnh sửa gì hết,vẫn vào âm ầm

mình dung 3g viettel mobi không bao giờ phải cài cái gì để vào face hết. vào bình thường bằng bất cứ trình duyệt nào

phuongadidas

© Lâu lâu thôi, lúc trước có lần mạng VNPT 165k nhà tuj down ~ 1MB/s, vào Face k cần đổi DNS, được mấy ngày nó lại cắt

Ponce

Thường thì buổi tối sẽ thả cho ae vào còn sáng lại phải dùng host hay fake ip

Các chủ đề có liên quan khác