dvd_bg90

Download không phải chờ trên megashare của VNPT

Như các bạn biết, megashare là một gói lưu trữ dữ liệu của VNPT, rất tiện lợi tại Việt Nam. Nhưng sự tiện lợi đó chỉ có với những mem có tài khoản vip, nếu không chúng ta sẽ phải chờ để download, nếu down nhiều file cùng lúc thì cách mỗi file down ta sẽ phải chờ 1000s trở nên

Vì vậy, hôm nay mình viết bài này, chỉ cho anh em down không phải chờ trên megashare
Đầu tiên bạn copy các link cần down và paste vào notpad.Mở trình duyệt của bạn lên và chọn chế độ duyệt web riêng tư( với firefox thì dễ rùi còn chrome thì các bạn xem ở , với IE thì vào tools-> Internet Option->Privacy->Advace-> bỏ tick ở hai ô vuông).Mục đích này là để trình duyệt không lưu cookies.Mình khuyên nên dùng chrome hay firefox vì mình vừa test rất tốt ở hai trình duyệt này.Tiếp theo, mở file notpad vừa lưu, copy link đầu tiên vào thanh địa chỉ và nhấn enter để truy cập, trình duyệt sẽ load đến file ta cần down, chỉ cần đợi 30s để down.Nhấn tải xuống. File ta cần sẽ được tải xuống, tắt trình duyệt đi bật lại. Copy tiếp link down tiếp theo và làm như link đầu. Đối với các link còn lại cũng vậy.Chỉ phải chờ 30s thui
Chú ý: Bài viết này chỉ dẫn down không cần chờ thui chứ không phải down không giới hạn đâu nhé

chu_teu_coi

Có dùng đựoc cho 3G Mobifone và Vina không ? nó cũng thuộc VNPT mà hay chỉ cho thuê bao ADSL,FTTH của VNPT

tuchinhtri299

ForceF5 Có dùng đựoc cho 3G Mobifone và Vina không ? nó cũng thuộc VNPT mà hay chỉ cho thuê bao ADSL,FTTH của VNPT Bác đọc kỹ đi, đây là download không phải chờ chứ có phải là về gói cước mạng đâu

---------- Bài thêm lúc 16:42 ---------- Bài trước là lúc 16:42 ----------

kipdaigia bài viết hay,thank for share Thank bạn vừa quan tâm , sao chưa thấy thanks nhỉ, thanks mồm à

Alison_Blog

Rất ít down trên MS nhưng cũng đọc tham khảo xem sao. Thanks chủ thớt sẻ chia.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác