Jamiel

FPT chỗ mình ổn định, mấy hôm nay tự yên rớt nhưng hôm nay kô thấy, vote FPT

damchet

Cuộc bình chọn này chỉ khách quan khi nhưng người bỏ phiếu dùng các mạng với thời (gian) gian đủ dài, các gói cước của các mạng tương đồng ( giá tiền, tốc độ ...)

Mình không vote cho mạng nào cả, vừa có mạng nào làm mình sung sướng đâu.

phuonglinh1411

Vãi cho cái thèn chủ thớt.....bạn tìm trong diễn đàn xem, biết bao nhiêu cái topic hỏi-so sánh như bạn rồi. Chẳng qua tất cả người thấy thương hại cho bạn-lập topic mà không có ai ủng hộ-bình luận thì kể ra cũng tội nghiệp- đang rãnh, cm cho nó vài dòng. Chịu khó tìm kiếm trc khi mún hỏi 1 điều gì ở ketnooi.com/forum nhé bạn!

Berchtwald

tuy cũng lắm ức chế, nhưng mà thôi, tinh thần là ăn cây nào thì xào cây đấy vậy -> ủng hộ cho FPT cái.

iuem1202 Vãi cho cái thèn chủ thớt.....bạn tìm trong diễn đàn xem, biết bao nhiêu cái topic hỏi-so sánh như bạn rồi. Chẳng qua tất cả người thấy thương hại cho bạn-lập topic mà không có ai ủng hộ-bình luận thì kể ra cũng tội nghiệp- đang rãnh, cm cho nó vài dòng. Chịu khó tìm kiếm trc khi mún hỏi 1 điều gì ở ketnooi.com/forum nhé bạn! với những người ăn nói kiểu như bạn thì mình không vui nghênh bạn đến topic của mình người ta đến đây để đóng lũy ý kiến sẻ chia kinh nghiệm trứ không phải đến để nói này nói nọ như vậy, so sánh có mỗi kiểu so sánh và mình chỉ biết diễn đàn là để thảo luận tìm tòi ra những kiến thức giúp ích cho bản thân và cộng đồng những người như bạn mình không vui nghênh đến topic này

vu_thu_tphd

nhimlangle làm ơn đừng lập những topic như vầy nữa! chỉ toàn spam và có chiều hướng war bạn hok hiểu spam, war vs tranh luận khác nhau ntn à? nếu hok thk hok ai bắt bạn vào.

Mình chọn FPT, đang dùng nó, VNTP dây hay bị đứt khi trời mưa, dịch vụ hok tận tình như FPT, gọi phát hôm sau đến ngay

Julien

như vậy đa phần anh em vẫn đánh giá là VNPT là nhất mình chưa dùng hai nhà mạng kia nên chưa biết thế nào? mình sử dụng mạng VNPT cứ mỗi tháng lại bị mất mạng một hai lần trong một khoảng thời (gian) gian sau đó khởi động lại model rồi cài đặt ở 192.168.1.1 lại được nhưng như vậy với nhiều khác họ không biết ấn vào nút refresh thì cũng không cài đặt lại được gọi đến tổng đài mà lối làm ăn kiểu nhà nước của VNPT thì tất cả người biết rồi đó lề mề kinh khủng mấy lần mình gặp khách hàng tức giận cãi nhau với megavnn ở các điểm giao dịch VNPT rồi

teddy_nhojbong

vemaybay2010 như vậy đa phần anh em vẫn đánh giá là VNPT là nhất mình chưa dùng hai nhà mạng kia nên chưa biết thế nào? mình sử dụng mạng VNPT cứ mỗi tháng lại bị mất mạng một hai lần trong một khoảng thời (gian) gian sau đó khởi động lại model rồi cài đặt ở 192.168.1.1 lại được nhưng như vậy với nhiều khác họ không biết ấn vào nút refresh thì cũng không cài đặt lại được gọi đến tổng đài mà lối làm ăn kiểu nhà nước của VNPT thì tất cả người biết rồi đó lề mề kinh khủng mấy lần mình gặp khách hàng tức giận cãi nhau với megavnn ở các điểm giao dịch VNPT rồi Mỗi nhà mỗi cảnh, mình chưa bao giờ gặp tình trạng như bạn nói

tocngan_raudai

lapnet9x FTP? đến cái tên viết còn sai! bạn thông cảm vì lúc đó vội quá nên cuống viết nhầm FPT thành FTP vì cả 2 cái tên này đều mang máng trong đầu mình 1 cái là giao thức trên mạng FTP còn một cái nhà mang FPT mà sau khi viết song cái bình trọn về nguyên tắc lại không được sửa chủ đề và kết quả bình trọn mình mong các bạn hiểu cho sai sót của mình

Các chủ đề có liên quan khác